je imewahi kukutokea???

je imewahi kukutokea???

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Posts
573
Reaction score
140
heshima zenu wakubwa! hivi imewahi kukutokea ishara yoyote kukujulisha kuwa jambo flani litatokea? kwa mfano. kuna wengine wakiwashwa mkono hupata hela, wengine jicho likiwacheza ni ishara fulani... kwangu mie nikiwa nakwenda kwa mtu nikijikwaa tu huwa simkuti na kweli nikienda simkuti na nilishaamini hivyo! je wewe???
 
Ndio mambo haya hutokea.mfano ndoto sio kitu cha mchezo,mimi nikiota ndoto karibia kuna kucha huwa ya kweli.japo inahitaji tafakuri kiasi haiwi moja kwa moja.
 
Mkuu hiyo ya kuwashwa mkono haijanitokea,ila kuna ile kama unakosa amani vile au moyo unauma,baadaye unashangaa kitu kimetokea
 
dah, me nikiota maji mf. ziwa,mto au bahari kama kesho yake kuna issue nafatilia cfanikiwi.... yan huwa nakataa tamaa kabisa...
 
Ndio mambo haya hutokea.mfano ndoto sio kitu cha mchezo,mimi nikiota ndoto karibia kuna kucha huwa ya kweli.japo inahitaji tafakuri kiasi haiwi moja kwa moja.
Hata mimi ndoto za hivyo huwa zinanitokea sana!

Ishara nyingine ni kuwa mtu akiugua akalazwa hospitali, roho yangu ikiwa inasita kwenda kumtembelea hospitalini ni lazma huyo mgonjwa atafariki, hii huwa inanisumbua sana
 
mim naotaga vitu vinatokea,kuna siku tuko wanafamilia tunapata chai nikasema nimeota babu kaja,mama akasema labda atakuja karibuni maana tar zake za kuja hospitali ndo hizi hizi,kabla mama hajamaliza tukasikia hodiii kila mtu akanitizama kwa mshangao sbb ilikua ni sauti ya babu na kila mtu pale mezani alijua anayepiga hodi ni babu.Naota sana vitu na vinatokea ila misiba siotagi.
 
Hata mimi ndoto za hivyo huwa zinanitokea sana!

Ishara nyingine ni kuwa mtu akiugua akalazwa hospitali, roho yangu ikiwa inasita kwenda kumtembelea hospitalini ni lazma huyo mgonjwa atafariki, hii huwa inanisumbua sana

dah,pole kemea hlo pepo la mauti!
 
Nikweli na ukiota rafiki au mtu wako wa karibu kafa ujue nduguyo awaye yeyote yule atakufa, au ukiota ndugu wakaribu kafa basi ujue rafiki au mtu wako wa karibu atakufa au kuumwa saana, lakini sio lazima iwe hvo, unaweza ukaota na isitokee kitu...
 
Mimi huwa naota nafukuzwa na watu au wanyama wakali na nkiamka huwa moyo unakwenda mbio sana.Au cku ingne naota napaa hewani kadri nipendavyo.Had leo cjajua maana yake wadau kama kuna mjuz atupe tafsiri
 
Mkuu hiyo ya kuwashwa mkono haijanitokea,ila kuna ile kama unakosa amani vile au moyo unauma,baadaye unashangaa kitu kimetokea

....hapo ktk red... kama kweli iliwai kutokea.... jua mpenzio alikua anachakachuliwa.......
 
Back
Top Bottom