Ng`wanakidiku
JF-Expert Member
- Apr 18, 2009
- 1,195
- 232
Mi yangu naweza kuiuza kwa laki tano tu bila mkopo.
Kuna mtu namngojea apange bei ya kwake, I will buy it at any price aisee!
Yaani biashara kwa wamachame tu? sawa Calorine Danzi, ila ipo siku na sisi wakikuyu tutaweza!Kale matoborwa, naona unaanza kuleta historia za kujenga nyumba angani.
Malaria Sugu? au Mwita25?Kuna mtu namngojea apange bei ya kwake, I will buy it at any price aisee!
max mello?
Malaria Sugu? au Mwita25?
Bei kubwa sana hiyo. Za MoDs zenyewe ni kama buku moja tu! kwa sababu wanapiga ban sana watu.kamillion tu nakuachia yangu,lol
Hahaha, mtakatifu banaa! Sio, Mello najua hata nikimuomba I'd yake hataninyima
basi nimeshajua ya nani..thread ingekuwa kule chit chat ningemtaja.
Nani huyo? kama ni yangu wala hakuna haja ya kupangiana bei, nakupa tu roho safi!Kuna mtu namngojea apange bei ya kwake, I will buy it at any price aisee!
Nani huyo? kama ni yangu wala hakuna haja ya kupangiana bei, nakupa tu roho safi!
Kumbe wewe sio RussianRoulette?Naomba mimi Roulette....
Alafu kama inaruhusiwa kuuza kwa expiry date (siku moja) hata mimi nauza....lol...:lock1:
Naomba mimi Roulette....
Alafu kama inaruhusiwa kuuza kwa expiry date (siku moja) hata mimi nauza....lol...:lock1:
Nani huyo? kama ni yangu wala hakuna haja ya kupangiana bei, nakupa tu roho safi!
Kumbe wewe sio RussianRoulette?
Wifi, wivu umeanza lini tena? Mie ya kwangu siwezi kukupa japo nakupenda sana, ina side effects kushinda dawa mseto!