Kabla hajashuka kimuziki alijiita kunguru hafugiki.Dudu ni mkorofi toka kitambo,sema GenZ ndio mmemjua siku hizi tu.
Kapitia majina kibao, Ze dudu, Dudu zuri, Mak#mazan, Zimwi mtu, Oil chafu etcKabla hajashuka kimuziki alijiita kunguru hafugiki.
Hiyo kabla ya Konki master na Mamba.. 😃
Mkuu usiogope kutaja jina la Makumazan.K
apitia majina kibao, Ze dudu, Dudu zuri, Mak#mazan, Zimwi mtu, Oil chafu etc
Mamba ni noma sana. Huwa hapepesi maneno.Mamba yeye awanyoosha wasanii wapigwa mitiii
nilishakutana nae muhimbili mwaka juzi eneo la MRIDaaah naona mwamba hayuko sawa baada ya kwenda kutibiwa India anamchukia Kila mtu .....Kwa sababu hakuchangiwa ......na saizi anaona Kila mtu aliye mbele yake ni adui 😂😂😂
Je yeye amewahi toa msaada Gani
Nb Dudu baya, yu bela wochi yua back😂😂
naona wanamshangaaDudu ni mkorofi toka kitambo,sema GenZ ndio mmemjua siku hizi tu.
Ze Dudu msukuma halisi mkatoliki mseminari.Kumbe ni msukuma
If you touch me once ,i'll touch you triple ,this is mamba 24 .we live our lives! Holla.Daaah naona mwamba hayuko sawa baada ya kwenda kutibiwa India anamchukia Kila mtu .....Kwa sababu hakuchangiwa ......na saizi anaona Kila mtu aliye mbele yake ni adui 😂😂😂
Je yeye amewahi toa msaada Gani
Nb Dudu baya, yu bela wochi yua back😂😂