Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Aug 4, 2015.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Hii ni historia nyingine inawekwa Tanzania kama ile ya miaka ya tisini na ushee!

    ambapo mh Mrema jasusi mzoefu alivyotumwa na CCM kuanzisha upinzani na hatimaye kuhakikisha upinzani na chama cha NCCR kinadumaa mpaka leo.

    Chadema walijitahidi sana kupambana na mamluki kabla ya kuangukia pua mwaka 2015.

    Napenda thread hii ibaki katika kumbukumbu ili wanafunzi wa kizazi kijacho juu ya mambo ya siasa nchini wajifunze.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #121
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Bado hoja yangu inasimama.Yanayowakumba Ukawa ni Mungu tu atakayeweza kuepusha kifo kibaya cha Chadema chini ya mwamvuli wa Ukawa.
     
  3. Inog01

    Inog01 JF-Expert Member

    #122
    Sep 2, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1,226
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Jingalao kajipange upya na hii imebuma
     
  4. iyengamuliro

    iyengamuliro JF-Expert Member

    #123
    Sep 2, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 818
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Unalipwa shilingi ngapi kwa kuanzisha mada zako zisizo na kichwa wala miguu?.
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #124
    Oct 13, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kama sindano
     
  6. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #125
    Oct 13, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Chadema haitakaa ife as long as kuna vyama vingi tanzania
     
  7. k

    kabombe JF-Expert Member

    #126
    Oct 13, 2015
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 16,975
    Likes Received: 9,786
    Trophy Points: 280
    Chadema imeshakufa
     
  8. o

    odara JF-Expert Member

    #127
    Oct 13, 2015
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajitekenya wewe,usiwe kupe!
     
  9. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #128
    Oct 13, 2015
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    So narrow minded.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #129
    Oct 13, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Na mvimbe mpasuke!
     
  11. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #130
    Oct 13, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 836
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 80
    Huyu jamaa nimuita kwa majina yanayofanana na ID yake mode wata delete wakidai nimetumia lugha mbaya au nimemuita majina mabaya wakati wao walioiruhusu hiyi ID hapa jukwaani
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #131
    Oct 13, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Tukana tu...hoja itaendelea
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #132
    Jul 13, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ni magumu kueleweka
     
  14. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #133
    Jul 13, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Maskini,hukuuona mtego.
     
  15. corasco

    corasco JF-Expert Member

    #134
    Jul 13, 2017
    Joined: Jan 17, 2016
    Messages: 2,098
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Uzi umefufuka

    Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #135
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Somo la Kwanza:Usipuuze mawazo hata kama yanatoka kwa kubwa la wajinga
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #136
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Bado una msimamo huu huu?
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #137
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Karibu tena Jamvini tujadili
     
  19. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #138
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Message yako umeielewa?
     
  20. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #139
    Jan 9, 2018
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 80
    Hii ya leo Ni gia gani hewani...
    Wataalamu wa gia ya Hewani mtujuvyee
     
  21. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #140
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Tukosoane kwa staha
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...