Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Aug 4, 2015.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,608
    Likes Received: 14,669
    Trophy Points: 280
    Hii ni historia nyingine inawekwa Tanzania kama ile ya miaka ya tisini na ushee!

    ambapo mh Mrema jasusi mzoefu alivyotumwa na CCM kuanzisha upinzani na hatimaye kuhakikisha upinzani na chama cha NCCR kinadumaa mpaka leo.

    Chadema walijitahidi sana kupambana na mamluki kabla ya kuangukia pua mwaka 2015.

    Napenda thread hii ibaki katika kumbukumbu ili wanafunzi wa kizazi kijacho juu ya mambo ya siasa nchini wajifunze.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2015
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Upepo wa mwaka 1995 usiufananishe na upepo wa mwaka huu mambo mengi yamebadilika
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,597
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Thread imeanzishwa na JINGALAO kwa hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa aliyeanzisha ni kubwa la wajinga
     
  4. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2015
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,718
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Unaongelea mwaka 95 wakati CCM ingari imara, tena na Nyerere alikuwa yu ngali hai.....leo mwaka 2015 CCM i vipande vipande chini ya M/kiti JK, Kinana na Mangula ni kama wanalazimishwa kufanya kazi, MKAPA,MWINYI,KARUME na wazee wengine kama kina Warioba na Butiku wnatamani CCM ife waangalie ustaarabu mwingine.
     
  5. nasaluka

    nasaluka Senior Member

    #5
    Aug 4, 2015
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 145
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo una mahanisha nini@mtoa mada
     
  6. BABU KIDUDE

    BABU KIDUDE JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Watakiona cha mtemakuni na ujasusi kuna mahusiano yoyote hapo?gori la mkono je?
     
  7. Meinrald

    Meinrald Member

    #7
    Aug 4, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kajipange upya.hujafanya upembuzi yakinifu.Ushauri,acha kukurupuka.I
     
  8. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 14,758
    Likes Received: 13,232
    Trophy Points: 280
    Last kick of dying horse....
     
  9. K

    KISHOMBO Senior Member

    #9
    Aug 4, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  10. U

    Umukozi Member

    #10
    Aug 4, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 91
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Unaweza ukawa sahihi kulingana na mtazamo wako, lakini kumbuka si kila uwazalo ni sahihi, anyway time will tell
     
  11. K

    KISHOMBO Senior Member

    #11
    Aug 4, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono 100% naanza kuwa na mashaka na credibility ya watu wa Kaskazini
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,608
    Likes Received: 14,669
    Trophy Points: 280
    Hoja haijajibiwa!
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,608
    Likes Received: 14,669
    Trophy Points: 280
    95 ni jasusi mrema.2015 ni mbowe na lowassa usijitoe ufahamu
     
  14. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2015
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hivi unawafahamu majasusi wewe? Au unajiandikia vitu usivovifahamu?
     
  15. g

    guti JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2015
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 225
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama unachuki na ukawa, kalambe limao..
     
  16. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2015
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,657
    Likes Received: 8,625
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli jingalao! Unajua maana ya jasusi mzoefu wewe au unabwabwaja tu hapa jf?
     
  17. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2015
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Ndoroboo mleta uzi huu si afadhali hiyo shilingi yako elfu moja ungeinunulia gazeti ujipeee kuliko kujidhalilisha hivyo you have narrow minded my dear!
     
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 2,043
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Usipende kukariri vitu
     
  19. m

    mliberali JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2015
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 3,551
    Likes Received: 2,141
    Trophy Points: 280
    wewe acha uongo upinzani haukuanzishwa na mrema inawezekana ulikuwa hujazaliwa, mrema alifukuzwa ccm baada ya kutofautiana nao kuhusu kashfa ya Chavda, si kweli kwamba alitumwa kuua upinzani.

    lowasa amehamia cdm baada ya kukatwa mchakato kila mtu ameshuhudia tick tack zA MWENYEKITI ,nenda kawaaminishe Ujinga wako wajinga wenzio huko mtaa wa lumumba
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2015
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,891
    Likes Received: 2,561
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu jingalao
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...