Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Aug 4, 2015.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    Hii ni historia nyingine inawekwa Tanzania kama ile ya miaka ya tisini na ushee!

    ambapo mh Mrema jasusi mzoefu alivyotumwa na CCM kuanzisha upinzani na hatimaye kuhakikisha upinzani na chama cha NCCR kinadumaa mpaka leo.

    Chadema walijitahidi sana kupambana na mamluki kabla ya kuangukia pua mwaka 2015.

    Napenda thread hii ibaki katika kumbukumbu ili wanafunzi wa kizazi kijacho juu ya mambo ya siasa nchini wajifunze.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #101
    Aug 9, 2015
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,840
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #102
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    Nchi haiwezi kwenda kwa vilaza wa aina yako...maandazi!!
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #103
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    Ndio user name hiyo...utajibeba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mududu

    Mududu Member

    #104
    Aug 9, 2015
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    kweli wewe ni jinga la CCM, yaani unataka kuaminisha watu kwamba CHADEMA (People's Power) imekufa!!!!????
     
  6. m

    msolopagazi1 Senior Member

    #105
    Aug 9, 2015
    Joined: Sep 13, 2014
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alikuwa na nguvu ndani ya CCM (japo kuwa siyo kama watu wanavyodhani Kwani asingeweza kukatwa kirahisi hivyo) lakini hakuwa na nguvu yoyote CDM. Ndiyo maana alitoa sharti la kuto kushindanishwa Kwani alijua ndani ya CDM asingeweza kutoboa kwa Slaa.
     
  7. MKONGA

    MKONGA JF-Expert Member

    #106
    Aug 9, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 659
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Utasema mengi, si ajabu ukawaita wanachama wote majasusi.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #107
    Aug 22, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    Subiri ujionee
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #108
    Aug 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    nasisitiza hii thread ibakie hivihivi
     
  10. Bethania

    Bethania JF-Expert Member

    #109
    Aug 29, 2015
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 319
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kweli wewe ni jingalao
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #110
    Aug 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,590
    Trophy Points: 280
    Sanaaa!!
     
  12. C

    Chimwailo Member

    #111
    Aug 29, 2015
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo thread ambayo haina mashiko ibakie hapo ili iweje,kazi kuwajaza watu ujinga tu!
     
  13. Chuku chuku

    Chuku chuku Member

    #112
    Aug 29, 2015
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 96
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 25
    Namimi naona hivyo,acha hii thread ibaki hivi.
     
  14. m

    musaisandiko Member

    #113
    Aug 29, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaa kimya tukuonyeshe mabadiliko yanavyokuja kupitia ukawa
     
  15. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #114
    Aug 29, 2015
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Babu mwishoni anajisahau na kusema wale ccm ni wakubwa zetu.....CDM sawa na CCM B
     
  16. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #115
    Aug 29, 2015
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ... halafu tufuatilie hotuba ya ufunguzi kwenye website!!!!
     
  17. alphonce.NET

    alphonce.NET JF-Expert Member

    #116
    Aug 29, 2015
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 615
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    bila shaka katika mambo mengi yaliyobadilika unamaanisha foleni za dar, na ongezeko la mishahara ya waalimu au?
     
  18. Gasper J J

    Gasper J J Member

    #117
    Aug 29, 2015
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wakumbuke wakati ule nyerere ndiye aliyewasaidia kuokoa jahazi lilikuwa limesha zamishwa vizur tu then sasahivi ameondoka L. Masha ambae ndiye level ya mrema kwa kipindi kile tunaye Tabwe tunae mzee mzima aliewamaliza leo ktk uzinduzi mweshimiwa sumaye na mkuu mwenyewe Lowassa
     
  19. TangaNyika_TZ

    TangaNyika_TZ JF-Expert Member

    #118
    Aug 29, 2015
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani haujaisikia hotuba ya lowassa na ilani zake ukawa dakika 5 zilizopita ITV
     
  20. TangaNyika_TZ

    TangaNyika_TZ JF-Expert Member

    #119
    Aug 30, 2015
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani haujui historia vizuri, mabadiliko ya Kenya ni nini??? Kenyatta alikuwa chama tawala akaenda upinzani na kuweka historia
     
  21. m

    medee JF-Expert Member

    #120
    Aug 30, 2015
    Joined: Jul 25, 2015
    Messages: 476
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Teh teh teh teh kwa kwa kwa kweli jingalao
     
Loading...