Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Aug 4, 2015.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Hii ni historia nyingine inawekwa Tanzania kama ile ya miaka ya tisini na ushee!

    ambapo mh Mrema jasusi mzoefu alivyotumwa na CCM kuanzisha upinzani na hatimaye kuhakikisha upinzani na chama cha NCCR kinadumaa mpaka leo.

    Chadema walijitahidi sana kupambana na mamluki kabla ya kuangukia pua mwaka 2015.

    Napenda thread hii ibaki katika kumbukumbu ili wanafunzi wa kizazi kijacho juu ya mambo ya siasa nchini wajifunze.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #141
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Sana tu
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #142
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Naendelea kujipanga
     
  4. kauga JR

    kauga JR JF-Expert Member

    #143
    Jan 9, 2018
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,700
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    Ni bora kichwani kuwe na mchanga, kuliko kichwani kujae MATOPE
     
  5. kauga JR

    kauga JR JF-Expert Member

    #144
    Jan 9, 2018
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,700
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    Matokeo yametok vip umefaulu kwanza?
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #145
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Kashaenda huyo
     
  7. r

    rashidforeseerer JF-Expert Member

    #146
    Jan 9, 2018
    Joined: Aug 31, 2014
    Messages: 977
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    wew ni usalama wa taifa?. unatishaaa
     
  8. r

    rashidforeseerer JF-Expert Member

    #147
    Jan 9, 2018
    Joined: Aug 31, 2014
    Messages: 977
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    wew ni usalama wa taifa?. unatishaaa
     
  9. baba swalehe

    baba swalehe JF-Expert Member

    #148
    Jan 9, 2018
    Joined: Jun 6, 2017
    Messages: 2,156
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Matusii ?!!!
     
  10. popbwinyo

    popbwinyo JF-Expert Member

    #149
    Jan 9, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,499
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    Udipende kukarili
     
  11. Tajirimsomi

    Tajirimsomi JF-Expert Member

    #150
    Jan 9, 2018
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 4,190
    Likes Received: 4,209
    Trophy Points: 280
    Kuna mwanajamii forum alisema magufuli unaweza kumsema vibaya vyovyote ukiwa mbali ila ukibahatika kukutana naye utajikuta unapata upako wa kumkubali na kunsifia kama alivyofanya lowassa Leo.
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #151
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Hapana...ni mtaalamu wa kuusoma mchezo
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #152
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #153
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
  15. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #154
    Jan 9, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 3,731
    Likes Received: 5,935
    Trophy Points: 280
    Unajidanganya kuwaza na kufikri kuwa Chadema anaweza kuondoka Lowassa ikateteleka
     
  16. BABU KIDUDE

    BABU KIDUDE JF-Expert Member

    #155
    Jan 9, 2018
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,366
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanachadema wengi wamebeba chadema moyoni na kimya kimya
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #156
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    hayo ni mawazo yako tu...mimi sihamtaja mtu
     
  18. Vladimirovich Putin

    Vladimirovich Putin JF-Expert Member

    #157
    Jan 9, 2018
    Joined: Feb 6, 2017
    Messages: 7,713
    Likes Received: 9,130
    Trophy Points: 280
    Uncle wangu aliwah nambie ...Ukishakua jasusi au Mwanausalama ...wewe haina cha kustaafu au chakuhama ... Utasev serikali maisha yako yote.

    Ndo haya sasa.
     
Loading...