Duh! Tafsiri yako ni kiboko !picha hiyo ina maana mbili moja mtoto anaota moto usiku maana watanzania wapo gizani hawajui kinachoendelea nchini na picha ya ngazi ina maanisha wapinzani kamwe hawataingia Ikulu
Mkuu akili kubwaz ni ya nani?Akili Kubwaz.
Eee bhana mkuu , Majibu ya swali hili uliyapata kweli ? Naona wakati wake umefika sasa .Kuna picha nimeziona kule Instagram, ni za January Makamba kwa ID zake! Sikujua anamaanisha nini ila zina ujumbe mkubwa sana na kama ni kwelihiyo ID ni verified basi Magufuli anahitaji zaidi ya Maombi.
Najaribu kuziweka humu zinanigomea naomba kama kuna mwanaJF Mwingine aliyechungulia inst anisaidie kuziweka humu.
=======
Naanza kuona kijiukweli fulani hivi .january anauwezo mkubwa sana...basi tu
nini mkuu tuambianeNaanza kuona kijiukweli fulani hivi .
Kupiga kiberiti ngazi wakati uko shimoni na unaihitaji kupandia juu tena ni jambo la ajabu ambalo January aliliona mapema sana .umeona
nini mkuu tuambiane
Mbona zipo hapo juu , wewe zifungue tu .Tutumieni picha
Mm ya nguruwe na red carpet nafikiri ni bashite.Umesomeka mkuu kwa mawazo yako wala usipate shida.
Kabisa mkuu !January mtabiri aliona mbali