January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Sasa. Nawewe. Unataka. Kukumbushia. Mengine. Hujaskia. Yakwamba. Wanatimuana. Ukoo
 
Kuna picha nimeziona kule Instagram, ni za January Makamba kwa ID zake! Sikujua anamaanisha nini ila zina ujumbe mkubwa sana na kama ni kwelihiyo ID ni verified basi Magufuli anahitaji zaidi ya Maombi.

Najaribu kuziweka humu zinanigomea naomba kama kuna mwanaJF Mwingine aliyechungulia inst anisaidie kuziweka humu.

=======
hana lolote huyu anatishia watu uchawi wa kisambaa. kama haperform atatumbuliwa tu.
 
We msifie sizonje tu ilikuwa hivhiv kwa bashite watu wanaomfaham wakatuambia kwamba division zero inamhusu mkabisha mkasema ni mchapa kazi naye akaweka mbwembwe ati dar ni yake naweza amua kumfukuz yeyote na akaondoka bila ndala na akaongeza kuwa yeye ni kamungu kadogo ka daslam mwisho wa siku kazunguka kwenye masynagogue kaishia kumwaga machoz na makamasi na kutokomea kwa madiba ingawa cjui kama akikumbuka malapa yake na akitoka huko moja kwa moja kolomije, mashabiki wake woote mkawa wapole hadi sasa hamna nyimbo hivi mnafikir bashite angekuwa na vyeti pangekalika dar? Sema watu wakimkamatia chini kwisha kabisa kumbe alikuwa moto wa mabua, hivyo komaa kumfagilia czonje siku akikubananisha ufie hukohuko
 
Kumbe jamaa alikuwa anajulikana toka mwanzo?
Hovyo kabisa..
 
Raia wameanza kufukunyua makaburi. Na hii mktaba ya JF ndio huwa naikubali, huwezi kukuta hata documents zina vumbi au zimechanika
 
Kuna picha nimeziona kule Instagram, ni za January Makamba kwa ID zake! Sikujua anamaanisha nini ila zina ujumbe mkubwa sana na kama ni kwelihiyo ID ni verified basi Magufuli anahitaji zaidi ya Maombi.

Najaribu kuziweka humu zinanigomea naomba kama kuna mwanaJF Mwingine aliyechungulia inst anisaidie kuziweka humu.

=======
Mkuu Mahanju njoo ulete mrejesho , au bado hujapata majibu ?
 
Back
Top Bottom