Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,284
- 111,360
Hii yako ndio fake account. Kwani kuna ubaya gani yeye kushare hiyo picha?Fake account
Hii yako ndio fake account. Kwani kuna ubaya gani yeye kushare hiyo picha?Fake account
Hii yako ndio fake account. Kwani kuna ubaya gani yeye kushare hiyo picha?
Official account yake ni ipi? Unajambajamba tu, na kwa nini anahojiwa na Polisi au naye ni January Fake?Hizo ni story zenu za vijiweni, official AC ya JM hawezi kuandika ushudu huu
Sema tu hujaewa maana yake.Hizo ni story zenu za vijiweni, official AC ya JM hawezi kuandika ushudu huu
AiseeTuache utani, hapo January Makamba alikuwa anatuma ujumbe mzito kwa hali inayoendelea kwa sasa hapa nchini kuonyesha Makamba hakubaliani nayo, nadhani kuna wakubwa wamemtuma kufanya hivyo, Binafsi nimeelewa hivi.
1/Makufuli alitengenezwa tu kushika urais, ila waliomtengeneza wanamshangaa kujifinya mjuzi.
2/Makufuli ameanza kusahau alipotokea...
3/Makufuli hata afanye nini ili kujibadili sura lakini bado ni mfungwa...
4/Makufuli anajimaliza mwenyewe....
Official account yake ni ipi? Unajambajamba tu, na kwa nini anahojiwa na Polisi au naye ni January Fake?
hivi wewe unadhani una akili kupita watu wooooote ! unajua huu uzi wa lini ?Hizo ni story zenu za vijiweni, official AC ya JM hawezi kuandika ushudu huu
habari ndio hiyoAisee
Hapo hapoooonilimdharau january baada ya helicopter ya CCM kupata ajali akiwemo filikunjombe /(R.I.P) Huyu huyu alikanusha kuwa helicopter zote zipo salama
😊😊😊😊😊Picha hizi ziliwahi kupostiwa na aliyekuwa Waziri wa Mazingira, Komredi January Makamba punde tu baada ya kutangazwa kwa Baraza la Mawaziri. Picha hizi zilikuwa zimejaa tafsiri nyingi sana, na pengine mpaka leo zimekosa majibu. Je unazikumbuka picha hizi?View attachment 1158730View attachment 1158731View attachment 1158732
Madongo kwa Jiwe.Picha hizi ziliwahi kupostiwa na aliyekuwa Waziri wa Mazingira, Komredi January Makamba punde tu baada ya kutangazwa kwa Baraza la Mawaziri. Picha hizi zilikuwa zimejaa tafsiri nyingi sana, na pengine mpaka leo zimekosa majibu. Je unazikumbuka picha hizi?View attachment 1158730View attachment 1158731View attachment 1158732