January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Amekiri vijana wake ndio wamepost kwenye akaunti yake na akajaribu kutuaminisha anachoamini yy, kwa kifupi ni utovu mkubwa wa nidhamu, sidhani kama unaweza kupost picha kama hizo bila kuwa umepata viroba

Ni yeye amepost hasitake kufanya watu watoto, watu wali comment hapa kua atakuja kujifanya account yake ilikua hacked, kama alipost kwa maana nyingine na sio ya kumdiss maghufuli kwa nini akane, huyu makamba ni wa kuwekwa mbali na maghufuli sio salama kwa raisi wetu mpendwa
 
January Makamba sijui kama yupo sahihi au la lakini najua huu muda majibu yameshapatikana juu ya katuni zake.
 
Wewe unaona taswira gani gari zuri na mlinzi maridadi, njia carpte jekundu halafu linapoishia hilo carpet ni malisho ya nguruwe?

Lini ulimsikia Makamba amelalamika uchafu ulioko ikulu ili tujue kwamba Mgufuli ankwend kusafisha sasa?

Makamba alimsaidia raisi gani kwenda ikulu zaidi ya magufuli aliyemsaidia kwa kuingilia mtandao wa NEC na kubadilisha matokeo ya kura?

Umemwona magufuli akitembea useme anakwenda ikulu kuwakuta nguruwe? Huwezi kuona kwamba katembea kwenye zulia na wlaiomsaidia kawaaccha nje sasa ameingia ikulu (ndiyo maan haonekani kwamba yuko ndani} na baada ya kuingia sasa amejaza maguruwe.

USITAKE UBISHI WAKATI KILA KITU KIKO PEUPE.

Lakini kosa ni la nani? Kwa nini umsaidie mtu unayejua ni familia ya nguruwe? Ushirika na maguruwe umeanzia ikulu?

Makamba uwe na adabu. Tanzania siyo mali yako. Kama ulimsaidia unajua nia yako ilikuwa nini na sasa usitake ubia kwenye serikali. Serikali ni ya Watanzania wala si mali yako na matusi yakok hayakupi haki zaidi ya kukudhalilisha kwamba nia yako ni uovu.
Mkuu jibu mpaka sasa naamini limeshapatikana juu ya katuni za Makamba.
 
hiyo michoro inamuonesha mtukufu hawezi kwenda mbali na chama atafanya kila kitu bado kafungwa na chama hawezi kuchomoka.
 
Wewe unaona taswira gani gari zuri na mlinzi maridadi, njia carpte jekundu halafu linapoishia hilo carpet ni malisho ya nguruwe?

Lini ulimsikia Makamba amelalamika uchafu ulioko ikulu ili tujue kwamba Mgufuli ankwend kusafisha sasa?

Makamba alimsaidia raisi gani kwenda ikulu zaidi ya magufuli aliyemsaidia kwa kuingilia mtandao wa NEC na kubadilisha matokeo ya kura?

Umemwona magufuli akitembea useme anakwenda ikulu kuwakuta nguruwe? Huwezi kuona kwamba katembea kwenye zulia na wlaiomsaidia kawaaccha nje sasa ameingia ikulu (ndiyo maan haonekani kwamba yuko ndani} na baada ya kuingia sasa amejaza maguruwe.

USITAKE UBISHI WAKATI KILA KITU KIKO PEUPE.

Lakini kosa ni la nani? Kwa nini umsaidie mtu unayejua ni familia ya nguruwe? Ushirika na maguruwe umeanzia ikulu?

Makamba uwe na adabu. Tanzania siyo mali yako. Kama ulimsaidia unajua nia yako ilikuwa nini na sasa usitake ubia kwenye serikali. Serikali ni ya Watanzania wala si mali yako na matusi yakok hayakupi haki zaidi ya kukudhalilisha kwamba nia yako ni uovu.
Unatoka mapovu bure tu!
Hizo picha zilikuwa mitandaoni hata kabla ya uchaguzi, though kampeni zilikuwa zimeshaanza! Kwa hiyo tafsiri zake nyingi zilikuwa kipindi hicho! Huna haja ya kujitoa mishipa ya shingo bure!
 
Unatoka mapovu bure tu!
Hizo picha zilikuwa mitandaoni hata kabla ya uchaguzi, though kampeni zilikuwa zimeshaanza! Kwa hiyo tafsiri zake nyingi zilikuwa kipindi hicho! Huna haja ya kujitoa mishipa ya shingo bure!
Sidhani kama kumbukumbu zako ni sahihi hizo picha aliweka Makamba siku chache kabla ya baraza la mawaziri kutanganzwa na sio wakati wa kampeni sasa wewe sijui unasemea mitandao gani
 
Unatoka mapovu bure tu!
Hizo picha zilikuwa mitandaoni hata kabla ya uchaguzi, though kampeni zilikuwa zimeshaanza! Kwa hiyo tafsiri zake nyingi zilikuwa kipindi hicho! Huna haja ya kujitoa mishipa ya shingo bure!
Ziliwekwa baada ya uchaguzi na Magufuli kutangazwa mshindi.
 
January makamba akiona mbali sana. Jamaa yuko kwenye andaki, alafu anachoma ngazi...ndio hayo ya Dodoma leo
 
Back
Top Bottom