January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Ilikuwa mapema 2016, January alipost picha hizi na alichukiwa tangu siku hiyo..

Moja ya hizo picha ambazo zilizua gumzo kubwa:
IMG_20190721_184412.jpg
 
Hizo picha zinaeleza ukweli wa presidential material iliyopo, aliyezibuni anastahili tuzo
 
Yaaan rais anafunguliwa mlango na kuwekewaa red carpet kuja kulisha nguruwe
 
Huyo mjinga si alitaka Uwaziri Mkuu katupiwa mazingira huko ndio akaja na picha zake hizo

Wacha Magufuli amnyooshe kuna watu wanafikiria hii Tanzania ni ya baba zao
 
Vijana mtanipinga sana ila nawaambia ni rahisi sana kua maarufu kwa harakati za maneno ya kukosoa siasa au serikali za Africa sababu matatizo ni mengi.....ila ngumu sana kua maarufu kwa namna za kina Ruge,Mengi, Mo, bakhresa, Kusaga...na Hawa ndio hubadili maisha ya vijana wengi.

Nasimama na Dr John
 
Back
Top Bottom