January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Ni picha za ajabu ukizingatia huyu bwana alikuwa mkuu wa kampeni za JPM.
 
Kitendo cha January Makamba kupost picha twitter ambazo zina maana tata kimeibua minong'ono kuwa mbunge huyo wa Bumbuli amepigwa chini kwenye baraza la mawaziri.

Hivyo atabaki mbunge tu kama wabunge wengine.

Endapo itakuwa ni kweli basi hii moja ya mambo ambayo wananchi hawakutegemea kabisa huku wachache waliamini angeweza kuwa waziri mkuu na wengi wakiamini angeweza kuwa waziri na si naibu waziri.

But baraza halijaundwa mdau
 
Kwani Magufuli Kamfollow Makamba Instagram? au Magufuli Ana account insta!

Instagram huwa naihusisha na Kijiwe cha Umbea Pengine Pombe wa watu hajui hata kinacho endelea! Maana yeye ni Mgeni na Mambo hayo na alivyo Busy Sijui hata kama Anajua kua kuna kitu kinaitwa Instagram
 
mnamtukana kijana wa watu hata hamjathibitisha km yeyeametenda hayo.
tuwe waungwana basi japo kidogo,
yumkini si yeye mwenye machapisho hayo.
tuvumiliane.
wengine ktk mitandao wamekaa kichuki tu.
huwezi jua mtu alichogombana na mwingine mpk anmletea hizo post za ajabu.
 
Mimi simjui January na wala sijawahi
kuongea nae , hichi ntachoandika hapa ni kwa
maoni yangu mwenyewe .......











Mbona Umeanza Kwa Kujitetea Mkuuu.....??This Is Hom Of GreaThiNkers.
 
Atajuuuuta kumuibia magufuli kura maana yeye ndio alikuwa engineer wa uchakachuaji ila mimi nina furaha sana maana alikuwa anakoki bunduki na kufyatua wakati amejielekezea mwenyewe.mwisho wa siku imemlipua.......namfurahia sana magufuli kwa kweli maana anafanya vitu ambavyo ccm hawakutegemea kabisa
 
It is a matter of how you perceive, tafsiri sahihi itatokana na muono wako. Go Go januar Go
 
Atajuuuuta kumuibia magufuli kura maana yeye ndio alikuwa engineer wa uchakachuaji ila mimi nina furaha sana maana alikuwa anakoki bunduki na kufyatua wakati amejielekezea mwenyewe.mwisho wa siku imemlipua.......namfurahia sana magufuli kwa kweli maana anafanya vitu ambavyo ccm hawakutegemea kabisa
 
Kwa anayoyafanya Magufuli anaweza shinda Uchaguzi 2015 bila sapoti ya kampeni ya akina Bulembo, Makamba, Mkapa, JK na wengineo ili mradi tu agombee kwa tiketi ya CCM. Ila kwa TZ ilivyo endapo atagombee kwa chama kingine atakachokiunda kushinda kuna tabu, maana wengi wanachagua chama tu. Tuombe Mungu na tumuombee tuone mwisho wa Spidi hii na ya viwango itaishia wapi.
 
Wadau wenye weledi kujua kuhusu hizi picha zilizotolewa na hili gazeti, naomba mtujuze tafadhari, ilikuwa na maana gani..!
 

Attachments

  • 1449591505643.jpg
    1449591505643.jpg
    74.2 KB · Views: 929
Ujinga ni kubandika picha usizojua maanake na kutakam kuaminisha watu unachojua ndio sahihi
Hilo gazeti nazidi kulidharau kila siku
 
Wadau wenye weledi kujua kuhusu hizi picha zilizotolewa na hili gazeti, naomba mtujuze tafadhari, ilikuwa na maana gani..!

Amiri JESHI Mkuu Huwa HATISHWI Na HATISHIKI Naomba Ulitambue Hilo Mkuu.
 
Kazi ipo, kila mtu naona na tafsiri yake kulinganga na akili zake zinavyomtuma.
 
Ujinga ni kubandika picha usizojua maanake na kutakam kuaminisha watu unachojua ndio sahihi
Hilo gazeti nazidi kulidharau kila siku

Wewe unaona taswira gani gari zuri na mlinzi maridadi, njia carpte jekundu halafu linapoishia hilo carpet ni malisho ya nguruwe?

Lini ulimsikia Makamba amelalamika uchafu ulioko ikulu ili tujue kwamba Mgufuli ankwend kusafisha sasa?

Makamba alimsaidia raisi gani kwenda ikulu zaidi ya magufuli aliyemsaidia kwa kuingilia mtandao wa NEC na kubadilisha matokeo ya kura?

Umemwona magufuli akitembea useme anakwenda ikulu kuwakuta nguruwe? Huwezi kuona kwamba katembea kwenye zulia na wlaiomsaidia kawaaccha nje sasa ameingia ikulu (ndiyo maan haonekani kwamba yuko ndani} na baada ya kuingia sasa amejaza maguruwe.

USITAKE UBISHI WAKATI KILA KITU KIKO PEUPE.

Lakini kosa ni la nani? Kwa nini umsaidie mtu unayejua ni familia ya nguruwe? Ushirika na maguruwe umeanzia ikulu?

Makamba uwe na adabu. Tanzania siyo mali yako. Kama ulimsaidia unajua nia yako ilikuwa nini na sasa usitake ubia kwenye serikali. Serikali ni ya Watanzania wala si mali yako na matusi yakok hayakupi haki zaidi ya kukudhalilisha kwamba nia yako ni uovu.
 
mnamtukana kijana wa watu hata hamjathibitisha km yeyeametenda hayo.
tuwe waungwana basi japo kidogo,
yumkini si yeye mwenye machapisho hayo.
tuvumiliane.
wengine ktk mitandao wamekaa kichuki tu.
huwezi jua mtu alichogombana na mwingine mpk anmletea hizo post za ajabu.

Amekiri vijana wake ndio wamepost kwenye akaunti yake na akajaribu kutuaminisha anachoamini yy, kwa kifupi ni utovu mkubwa wa nidhamu, sidhani kama unaweza kupost picha kama hizo bila kuwa umepata viroba
 
Back
Top Bottom