January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

Kupoteza Majority power ni kushindwa kupata theluthi mbili.theluthi mbili ni pale unapopata zaid ya 66% otherwise huwez kuwa na majority power mfano ukipata 60% ya wabunge mpinzan wako akipata 40% huwezi kupitisha mswada au kupitisha jina la waziri mkuu bila ya sapoti yao kwa kuwa maamuzi ya bungeni ni two third.
 
Hadi sasa Muungano wa UKAWA unaelekea kushinda majimbo zaidi 165 kwa mujibu wa Matokeo yanayokusanywa kutoka maeneo mbalimbali huku ikithibitisha mawaziri na Manaibu Waziri zaidi ya 13 wameangushwa kwa kishindo

Ni vyema tume ya Uchaguzi sasa ikajiandaa kutangaza matokeo Rasmi kwa Haraka ili kudumisha Amani na pia tuendelee kufuatilia kinachojiri Kwenye Matokeo ya Urais Zanzibar na Muungano

Hadi Sasa Matokeo ya Zanzibar yameshajumlishwa kinachopaswa kufanyika ni itifaki ya Tume kutimia tu kama inavyoelekea kwenye Urais wa Muungano.

Ben Saanane

Huo ndio ukweli
 
Watanzania bado wanaimani kubwa na Chama Cha Mapinduzi
 
Mbona CCM wana wasiwasi sana?

Kama wanajiamini kwa nini wasisubiri tume itangaze?
 
Nasema akiingia EL la kwanza aisafishe tcra ndio kikwazo cha Uhuru wa watz
 
january huyuhuyu wa helicopter ya Deo Filikunjombe.....???
 
Duh, jiji la Mbeya lilikopa bilionis kwa ajili ya kumalizia soko kuu mwanjelwa, yote ni kuvunja mkataba kitemi kwa Mkandarasi. Sasa liko chini ya Sugu, itabidi aitishe makarabrasha yote ya tenda ili wajue wanapolipa hilo deni CRDB wajue hela zilifanyia kazi kweli au kuna ujanja ili ikiwezekana wote wapelekwe mahakamani.
 
Tume haitangazi matokeo ya Ubunge! Matokeo ya Ubunge yanatangazwa na Wakurugenzi wa Halmashauri za Wilaya, miji, manispaa na Majiji. Kila mtu mwaka huu anajifanya kushabikia siasa ila wengine weledi nil. Kwa kuwa Chadema ndo mlijifanya mna kura nyingi mkatoa wazo la kubandikwa matokeo vituoni ili mjumlishe, uwezekano ni mkubwa kwa anayosema January Makamba. Kwani CCM haina watu wanaojua hesabu za kujumlisha na huku walikuwa na mawakala kila kituo Nchini? Tumesikia Reporters wa Radio 1 huko Mikoani , majimbo mengine kati ya Kata 28, CCM imeshinda udiwani Kata zote! Hapo unategemea nani Kashinda Ubunge na kuongoza Urais?. TAFAKARI!!
 
Haya bana wacha tuendelee kuwa masikini milele... nimenyoosha mikono juuu... na watatushughulikia sana mwaka huu
Rafiki yangu Root tatizo ujue ni kumuondoa Dr Slaa na kumuweka fisadi jizi lowasa. Mlaumu mwenyekiti wako Mbowe. Watu wengi hata mimi pamoja na u CCM wangu nilikuwa nimechoka na chama changu, ila baada ya Dr Magufuli kuja na fisadi lowasa kukimbia na kwenda kuinunua chadema hapo ndiyo upepo uliharibika. Hivyo usijilaumu hata kidogo wewe endelea tu kusherehekea ushindi wa Dr Magufuli. Nyumbani kwangu nimeandaa mbuzi karibu
 
Last edited by a moderator:
Hakuna kitu kama hicho cha kushughulikiwa. Sisi ni taifa moja na tofauti za miezi miwili ya kampeni haiwezi kutufarakanisha. Vijana tuungane tujenge nchi yetu, sasa NI SAA YA MABADILIKO YA KAZI. KWA MAGUFULI NI KAZI TUU!

Ikitokea kama alivyotangaza January, sikufichi underground movement hazitaiacha tanzania salama tena, I mean tena. Nanusa harufu ya makundi ya kig.... nashindwa hata kutamka
 
Hizo ni propaganda tu!CCM imepoteza MAJIMBO MENGI SANA
Arusha,Manyara,Mbeya na Kilimanjaro kwa mfano CCM wakipata Jimbo wanashangilia
 
Back
Top Bottom