Tanayzer
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 3,005
- 7,405
Shukran Sana mkuu maana sijasoma naanza kucheka
amejieleza vizuri sana humo sijui aliwazaga nini huyu jamaa.....Shukran Sana mkuu maana sijasoma naanza kucheka
Aliwaza hicho alichokiandika ni kama uhalisia fulani hiviamejieleza vizuri sana humo sijui aliwazaga nini huyu jamaa.....
ni uzi mzuri sana mkuu hahahaha umri ukiwa unaruhusu unafanya haya kwa familia....Aliwaza hicho alichokiandika ni kama uhalisia fulani hivi
Dar noma sanaNa bado kuna watu wanasema Dar ni mkoani...🤣🤣🤣🤣
Buji makorikocho ndio huyoShukran Sana mkuu maana sijasoma naanza kucheka
Humu hadi nimetengeneza ulingo wa ngumi, ukizingua nakualika ulingoni ukidundwa unakimbia, ukizubaa utajikuta una user ID mpya. (Nakutania mwayego) malumbano ya nini wakati hapa story tu Kila mtu anakula kwake? 👁️❤️USijawahi kuona popote akikorofishana na watu hata mara moja.
Nina mbondania Kali hadi wakadilu wenyeweUlikuwa unachekechwa boya wewe [emoji38][emoji38]
Heshima kwako mkuu.🙏🙏👏 🙏🙏
[emoji3531][emoji3531]Humu hadi nimetengeneza ulingo wa ngumi, ukizingua nakualika ulingoni ukidundwa unakimbia, ukizubaa utajikuta una user ID mpya. (Nakutania mwayego) malumbano ya nini wakati hapa story tu Kila mtu anakula kwake? [emoji2539][emoji3590]U
Diana Spencer jicho moyo wewe[emoji3531][emoji3531]
Based on the true storyEti mleta mada, hii ni episode 1 au ni real narrative ?
Mji mzito Sana huuNimeipenda hii
....Kipindi chote cha mazungumzo, wale Wawakilishi, wanaume wawili walikuwa wakinitreat na mimi kama sehemu ya partners wa Joe. Na mimi nikawa najitutumua kupenyeza YES NO nyingi ili my presence iwe recognized.