Jane "Mkenya" na nyumba zao 50

Jane "Mkenya" na nyumba zao 50

Mkuu ahsante kwa simulizi murua, inajenga na kukomaza ubongo!

Ndiyo maana wanasema 'tapeli ni sawa na shetani', hana rangi wala kabila.

Udhaifu wako ndiyo fursa kwake na hana formula ya ya utapeli, bali chochote kinachojipanga, kwake ni halali.
Mtaji mkubwa kabisa wa tapeli ni tamaa yako. Anakutamanisha Jambo Fulani, anakusadikisha matokeo, hapo sasa ukiingia mkenge umeliwa
 
Wengi wameshaumizwa,dar hapa hapafai matapeli kila kona. Kila siku wanaibuka na mbinu mpya.
 
Nilishawahi kukutana na mkasa kama huo, jamaa alijifanya ni diaspora aliyekuwa anaishi UK yeye na hao diaspora wenzie walikuwa wanahitaji kuwekeza kwenye kilimo cha muhogo mkoa wa Lindi, story ni ndefu ila nilikuja kuokolewa na mshikaji wangu mmoja alikuwa anamjua jamaa ni mpigaji wa mjini tu hana udiaspora wowote.
 
Brilliant. You have ana amazing skills for story telling. Haya ni maelezo ya kawaida ya mtu aliyekaribia kutapeliwa na Jane Mkenya

Lakini umeyaweka katika mtiririko mzuri na wa kuvutia ukiwaacha wasomaji na kiu ya kutaka kujua nini kitatokea the next moment.

Wengi wanavisa kadhaa vilivyowatokea maishani lakini uwasilishaji wao hua hauvutii kiasi unaona kama ni maelezo ya kawaida na huwezi kuyakumbuka.

Hongera sana Mheshimiwa Bujibuji Simba Nyanaume
 
Brilliant. You have ana amazing skills for story telling. Haya ni maelezo ya kawaida ya mtu aliyekaribia kutapeliwa na Jane Mkenya

Lakini umeyaweka katika mtiririko mzuri na wa kuvutia ukiwaacha wasomaji na kiu ya kutaka kujua nini kitatokea the next moment.

Wengi wanavisa kadhaa vilivyowatokea maishani lakini uwasilishaji wao hua hauvutii kiasi unaona kama ni maelezo ya kawaida na huwezi kuyakumbuka.

Hongera sana Mheshimiwa Bujibuji Simba Nyanaume
Shukrani sana kwa kutambua kipaji hiki
 
Back
Top Bottom