Toka siku ile, ni vigumu sana Mtu kunizuzua na nyumba 50 anazojenga.
Huyu jamaa sijui hata kama anachukiaga. Natamani sana siku nimuone. Naamini anafanana sana na Avatar yake
Bongo tumia ubongo!Dahh.. kweli aisee, maana Mimi ndio nilkuwa personal secretary wa Joe na nilikuwa naandika notice
Bujibuji ni mchawi wa Mbeya (Mnyamanyafu). Hawamuwezi ndio maana Joe aliumbuka!.Sijajua ni kitu gani kiliwafanya wasite kukupiga
Mdomo ni tajiri kaka....Wangenipukutisha aisee
Sijawahi kuona popote akikorofishana na watu hata mara moja.
Kwangu Mimi hata tabia zao zinataka kufanana [emoji2][emoji2][emoji2]Huyu jamaa sijui hata kama anachukiaga. Natamani sana siku nimuone. Naamini anafanana sana na Avatar yake
Ilinipita hiyomoja kati ya thread bora kutoka kwako mkuu ukiachana na ile uliosema wewe ni mume,boyfriend mchumba na baba mwenye nyumba...
Mkuu nakutag ngoja niutafute ni uzi mmoja matata sanaIlinipita hiyo
Please nitag pia.Mkuu nakutag ngoja niutafute ni uzi mmoja matata sana