JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Habari Saimony, pole kwa changamoto hiyo. Tafadhali tufahamishe eneo ulipo ikiwemo mkoa, wilaya, kata ,mtaa / kijiji pamoja na namba yako ya simu kwa msaada zaidi. ^NI
Tafadhali kesho kwenye game ya MANCHESTER UNITED tunaomba mkate umeme kupunguza maumivu
 
Tafadhali kesho kwenye game ya MANCHESTER UNITED tunaomba mkate umeme kupunguza maumivu
Ndugu mteja,

Fahamu kuwa mara tunapolazimika kusitisha huduma ya umeme kwa ajili ya matengenezo yaliyopangwa au hitilafu za ghafla, huwa tunatoa taarifa mapema pamoja na maelezo ya sababu ya usitishwaji wa huduma.

Taarifa hizi hutolewa kupitia njia mbalimbali ikiwemo kurasa zetu za kijamii, ujumbe mfupi (SMS) pamoja na makundi ya WhatsApp yaliyogawanywa kulingana na maeneo.

Asante.^NI
 
Ndugu NI najua wewe ni mwanachama wa chama chetu kindakindaki vp kuhusu hukumu ya TUNDU LISSU unaona ni sawa?
Habari, ndugu mteja.

Kwa TANESCO, kazi yetu ni kuzalisha na kusambaza umeme kwa wateja wetu. Kama unachangamoto na huduma ya umeme, tafadhali tunaomba utujulishe kwa msaada zaidi.

Asante. ^NI
 
Back
Top Bottom