Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,710
- 99,546
aagh,tuendelee na lindo ,sie wengine ....Focus focus na dumisha lengo General..𤣠anything else is just noisee
aagh,tuendelee na lindo ,sie wengine ....Focus focus na dumisha lengo General..𤣠anything else is just noisee
Kwahiyo General kashindwa kukomaa na amekata tamaa mapemaMimi binafsi nilikua napima Consistency yako general.. Usitake niamini nachokiona š¤£š¤£
Kutokulala k uh na sababu zakeNimefungua uzi huu kutokana na kuwa na janga la kukata usingizi usiku. Kama na wewe ni mmojawapo naomba tuungane pamoja hapa kwa kuandika ulipo na unafanya nini kwa wakati huo baada ya kukosa usingizi.
Muda wa jukwaa ni kuanzia saa 6 usiku mpaka 11 asubuhi. Mimi hapa leo tangu nimeamka nimeamua KUFANYA IBADA Tuuuu!
NĆ ashindwa kuwalewa..š¤£Kwahiyo General kashindwa kukomaa na amekata tamaa mapema
Mwambie General akaze atakukosa hivi hiviš¤£š¤£NĆ ashindwa kuwalewa..š¤£
Jamn Mimi tena?? Unajuaga kuyachanganya kamandaMwambie General akaze atakukosa hivi hiviš¤£š¤£
Mbona kamanda unapaparika kama bisi ambazo zipo jikoni,unaposema wanatumia hivyo wewe haupo? Au panel yako hamko hivyoItakua wanatumia hivyo... Ila Mimi na panel yangu it's important but not an issue .
Kama sio nisamehe maelekezo yamekuwa mengi sana kipindi hiki mpaka huenda nachanganya mafaili sasaJamn Mimi tena?? Unajuaga kuyachanganya kamanda
Corner unayonisukumia Mimi sikai kamanda..! Panel ya halmashauri yanguš¤Mbona kamanda unapaparika kama bisi ambazo zipo jikoni,unaposema wanatumia hivyo wewe haupo? Au panel yako hamko hivyo
Kama hajarudi mpaka sasa,hiyo itakuwa ni zaidi ya birthdayš¤£š¤£Mtu hajarud anaulizwa, unataka asirudi sasaš¤£
nipo njiani nakaribia kufikašKama hajarudi mpaka sasa,hiyo itakuwa ni zaidi ya birthdayš¤£š¤£
hahahahahahaMwambie General akaze atakukosa hivi hiviš¤£š¤£
hahahahahahaKama hajarudi mpaka sasa,hiyo itakuwa ni zaidi ya birthdayš¤£š¤£