Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 13,885
- 28,140
ewaaaaa senkiyuuu shem ake🥰,,.sipangi kukosaFull package baby girl, ile misosi yako uipendayo itakuwepo,don't worry
Ndiyo, lakini si miguu kama ya binadamu au wadudu. 🐌hapan nimeuliza tu,, konokono anayo miguu?
ile quote ya juu umesema mdudu ni yule mwenye umbo dogo na miguu minne mbona jongoo ni mdudu mkubwa mwenye miguu mingi ila ni mdudu pia?Ndiyo, lakini si miguu kama ya binadamu au wadudu. 🐌
Konokono ana sehemu ya chini ya mwili inayoitwa “mguu” (muscular foot). Ni misuli pana inayomsaidia kutambaa na kusogea kwa kutengeneza mawimbi ya misuli na kutumia ute unaoteleza.
👉 Kwa hiyo: Konokono ana mguu mmoja wa misuli, si miguu mingi. 🐌✨
Kuna criteria za kumuweka kiumbe flani kuwa mdudu au lalaile quote ya juu umesema mdudu ni yule mwenye umbo dogo na miguu minne mbona jongoo ni mdudu mkubwa mwenye miguu mingi ila ni mdudu pia?
oooh sawa, nimekuelewaKuna criteria za kumuweka kiumbe flani kuwa mdudu au lala
mimi hap nimekuwahi
wenye madeni ya dawa pharmacy, weka mkeka tulipe chap
Screen short receipt na control namba tuweke muamala chapmimi hap nimekuwahi
hawana machineScreen short receipt na control namba tuweke muamala chap
Imekula kwako baby girl,subir kesho kwa madeni menginehawana machine