JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

🐾 Mambo 5 ya Ajabu Sana Kuhusu Wanyama
🐙 Pweza ana mioyo mitatu
Miwili husukuma damu kwenda kwenye matamvua, na mmoja husukuma damu kwenda mwilini.
🦒 Twiga ana ulimi mrefu sana
Ulimi wake unaweza kufikia takribani sentimita 45–50, ukimsaidia kufikia majani yaliyo juu.
🐘 Tembo anaweza kutambuana kwa sauti
Tembo hutumia milio ya masafa mbalimbali kuwasiliana, na wanaweza kutambua baadhi ya sauti za wenzao.
🦇 Popo ndiye mnyama pekee wa mamalia anayeweza kuruka kwa nguvu zake mwenyewe
Wanyama wengine kama squirrel wanaweza kuteleza angani, lakini hawaruki kwa njia hiyo.
🐬 Pomboo hulala kwa nusu ya ubongo kwa wakati mmoja
Hii huwawezesha kuendelea kupumua na kubaki macho kwa kiasi fulani wanapopumzika. 🧠🌊
🔥 Bonus:
Moyo wa nyangumi blue whale ni mkubwa sana, na unaweza kuwa na uzito wa mamia ya kilogramu. 🐋❤️
 
Back
Top Bottom