JamiiForums Usiku wa manane

Unahitaji kuonewa huruma dogo..watu usiku huu wanazungumza mipango ya namba ww umekaa kama ka msukule kucomment kwenye uzi wa kindezi kama huu..rubbish
Nashukuru kuniita dogo mkuu ckuwahi tambua hilo since my childhood but honestly mipango ya namba zako kwangu mie its mere illution haina impact yoyote kwangu
 
Mkuu mpotezee jamaaa anashida fuatilia nyuz zote he/she act like a child while ni empty minded one
Uandishi wako ni wa kitoto sana..BTW never use the Queens language again..you insult yourself!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…