Baba Ndubwi
JF-Expert Member
- Sep 27, 2013
- 1,275
- 2,060
Tunachelewa kulala kisha tunawahi kulala.Dah nimeamua kurudi home tuu maana mitaani hapaeleweki muda huu.
Ni wakati wa kushirikiana na kitanda sasaa
May be leo nitakuwepo
Jamaa unamixije dagaa+wali+maharage?View attachment 3086264
Wakuu kitu hichoo cha mtume...
Hapa story tuu kula kwenu.👀
Baadae wajumbe......
Hahaa 😂 leo nimebahatika kukuona ontymeLeo mapema tu nimeingia lindoni .Niko hapa until Dawn.
muda wa lindo umewadiakipanga85 , jooohs , To yeye, @cassinzoba, Hope urassa , The Legacy , Curtiz, Baba Ndumbwi muda wenyewe huu