πndiyo alimwagia ndaniπkwani alinaniliuu tayari?
π papaa fololo hebu sababisha bando la 10k hapaHumu watu na pesa zetu Mkuu ndio maana tupo humu atukosi bando Mkuu ππ matajiri hatukosagi bando
Huyu ni musician alafu ni komedianiSema huyu mkuda mda mwngn anachekesha dadeq
Astaghafirullah polee sanaπndiyo alimwagia ndaniπ
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kumbe unajiachia huku?? Kuwa makini sio waoaji hao⦠nyumbani nitakufukuza kweli sipendi utoke na vibaka
Yaan umewafuma vizuri kweli....π€£π€£π€£mi naangalia tuNkamu basi naondoka nisije kuchafua hali ya hewa π€£π€£π€£π€£
Nenda chaap kwa harakaAu takushukuru baadae.πππππ
Hapana sio mie..π€£π€£π€£π€£ nimeona win anajiachia kweli!! Halafu nimeona mnamsema pacha wangu mabakuli na crew yako πππ
π³pole kusex?Astaghafirullah polee sana
Wizo nikimuita hapa atawakera, nilimuita selfika akaanza kudangia mabwana wa watu live live mpk wa coca π€£π€£π€£π€£Mkanye huyo....πππππ
Tena muite na wizo ππππ
Mm namterm kama ComedianHuyu ni musician alafu ni komediani
Njoo kigamboni nikupeπ papaa fololo hebu sababisha bando la 10k hapa
π€£π€£π€£π€£ Kumbe unajiachia huku?? Kuwa makini sio waoaji haoβ¦ nyumbani nitakufukuza kweli sipendi utoke na vibaka
π huyo ni joti mrefuMm namterm kama Comedian
Fake P salout kwako mkuuni tajir kwelii huwa anamkopesh shadow wangu pesa ya kulipia kodi kama akiishiwa.. ndio maan huwez kuona shadow akimpinga kwa lolote[emoji23][emoji23][emoji23] mpka mahusiaon yangu kayaweka kiganjani sina amani kabisaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hatukusamehi daimaMukubwa huyo ni tajiri anamiliki mabasi 7 ya mkoani dar to Arusha mengine dar to Tanga
Sio mtego lakini...Nenda chaap kwa haraka
Fake P salout kwako mkuu
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Mwanzo nilikua nakuchukulia poa poa sana ila sasa sina budi kusema tajiri uishi miaka buku ..
Kesho mapema takua hapo ilazo mkuu by any means an [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]