JamiiForums Usiku wa manane

Wanaovuta bangi ni genious... Sasa assume taifa zima likawa na ma genious what happen
Kila mtu akiwa genius basi wote tutajiona watu wa kawaida maana kila mtu atakuwa na iq kubwa na kuvumbua vitu vingi na watu watakosoana sana ni sawasawa kila mtu akiwa tajiri nani atatudekia vyoo vyetu ,kutufulia nguo,kutupikia,kuokota uchafu


No way ndo maana bangi inafanya only 17% wanayoitumia kuwa genius the rest ni stupid BB
 
tunakula maisha pamoja ila hatuoi sababu wanawake mmefanya ndoa kama kitega uchumi na mnatumia muda wenu kutuumiza kihisia wanaume na kututapeli
Hiyo kampeni yenu, mnaharibu tu kizazi hiki. Mababu na wazazi wenu walioa na kuolewa. Leo nyie kizazi cha nyoka mnashabikia kitu sicho.

Hayo unayoyasema unakuwa mtu, unamjua toka kwenye urafiki, upenzi, uchumba. Sasa kwenye ndoa mbona mbali sana.

Tungewaelewa kama mngeanzisha kampeni kataa kuhudumia mpaka muwe kwenye ndoa. Ingeleta maana.
 
Tukianzisha kataa kuhudumia mpka ndoa utamu mtatupa sasa dqdaaNgu...?🙄
 
Sasa hapo nani atamuongoza mwenzake...

That why inapigwa marufuku kutoka huko juu clear kijana
Leo imetokea bahati mbaya tuu sikufungua madirisha...
 
Tukianzisha kataa kuhudumia mpka ndoa utamu mtatupa sasa dqdaaNgu...?🙄
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…