JamiiForums Usiku wa manane

2:46

Sema inabidi tuache masihara na kuvizia vizia wachezaji ambapo ni rejected timu nyingine.

Inabidi tuwekeze kikweli kweli! Leo quality imetuhukumu sana
 
2:46

Sema inabidi tuache masihara na kuvizia vizia wachezaji ambapo ni rejected timu nyingine.

Inabidi tuwekeze kikweli kweli! Leo quality imetuhukumu sana
We need to be serious on this business mkuu vinginevyo itakuwa tia tia maji hivi hivi miaka yote
 
Ngoja tumsubirie jirani tuone nae Leo itakuwaje. Regardless wakishinda watatunanga sana, mimi natamani washinde hivyo hivyo😊
 
We need to be serious on this business mkuu vinginevyo itakuwa tia tia maji hivi hivi miaka yote
Hapa Bongo mpira unachezwa kwa hamasa!(ukiwahamasisha atleast ndo wanaweza kukupa kitu)

Tukitaka tufike level za kina wydad kanjibah aache masihara aweke pesa kweli kweli
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…