JamiiForums Usiku wa manane

Umenikumbusha miaka ya nyuma, ex wangu mmoja kaingia ndani tu akagundua kaanza kuvuja. Asingeweza kuendesha gari akiwa vile. Basi mie nikaamua nijilipue, nikaenda duka la karibu nikanunua brand na specification alizokuwa anataka, muuza duka akaanza kuifunga funga nikamwambia mfuko mmoja unatosha.

Kuanzia wakati huo uwa nnazo za akiba nyumbani incase of emergency.
 
We utakua ni ka playboy sana statements yako inakufunga
 
Not Kasie, her....

No time at all, time is now.
Nina kamchumba tayari karembo, kana tako, hips, nyonyoo ndiyo usiseme nzuri round fulani hivi na cute, nywele zake anazibana hivi akisuka anazidi kuwa mzuriii,tayari nina jimbo, sigombe lingine

halafu we Kasie unajua ni mtata sana veve, kwanini umeniuliza nampenda?
 


Naona unazunguka tuu hujajibh swali....

Do you love her??
 

Blood nilichelewa kuiona hii. nishawahi kumnunulia mtu pedi ila alikuwa ndugu tu japo pia ni kitambo mnooo almost 10 years back. Sidhani kama ni issue kubwa kwangu mimi
 
Ts not big deal kununuliwa pads
Truth be told kama unanunuliwa na mpenzi /mume mi naona fresh tu hakuna tatizo [emoji38]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…