JamiiForums Usiku wa manane

Vipi kiongozi, ulifanikiwa kuzunguka na mask?

Sent using Jamii Forums mobile app
Imenishinda mzee ila niliingia hospitali moja hv leo nikaauliza kimtego tu mask zipo akaniambia zipo lakini ni chache akaniambia huko nje zinauzwa ten sana sijajua ukweli wowote kuhusu bei ya mask maana mm sina stress nazo kuna sehemu napata bure zakutosha tu.
 
I see we jamaa hebu wacha wengi. Huwezi kuwa mwoga wa mafua namna hiyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…