JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

bora yako, mwenzio natumia limao hiyo buku 5 tu sina
Mwamba ni shabu! Kuna binti alikua akipita nasikia harufu kali halafu ye mwenyewe hajijui.
Nikamuita nikampa jiwe la shabu nikamwambia atumie baada ya siku 3 anirudishie jiwe langu.

Sasa hivi akipita sisikii harufu yoyote.
 
Mwamba ni shabu! Kuna binti alikua akipita nasikia harufu kali halafu ye mwenyewe hajijui.
Nikamuita nikampa jiwe la shabu nikamwambia atumie baada ya siku 3 anirudishie jiwe langu.

Sasa hivi akipita sisikii harufu yoyote.
Shabu ndo nini? 😂
 
Mwamba ni shabu! Kuna binti alikua akipita nasikia harufu kali halafu ye mwenyewe hajijui.
Nikamuita nikampa jiwe la shabu nikamwambia atumie baada ya siku 3 anirudishie jiwe langu.

Sasa hivi akipita sisikii harufu yoyote.
hiyo Shabu ndo naiskia leo asee, kwahiyo alirudisha au aliondoka nalo mazima
 
Sio kipochi kuwa na heshima ni kibegi changu , na muandiko ni wangu sina Manzi Mimi , jinsi nilivyo na usongo wa Maisha napata wapi muda wa kuwa na Manzi , kumuita baby sijui my na kumCare ?😆😎View attachment 3694145

Hiko ni kibegi changu Cha Mitikasi kila sehemu nipo nachoView attachment 3694148
GT4NGmxWEAAj-9x.jpeg
 
Back
Top Bottom