JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

4 yrs hapo coventry nilijionea maisha hayo ya watasha,wao ni kutafuta mpunga tu mwanzo mwisho.

Kweli man, that's too bad. Dini zinaweusha sana watu kipindi hiki. Wakati ukienda ulaya hakuna hata mwenye time ya kuabudu. People are busy kusaka life. Angalia China hawana cha dini wala nini lakini maendeleo yao yanapaa kwa speed ya supersonic.

Sent using Jamii Forums mobile app

dodge
 
Hahah miaka yetu hio mambo ilikua inafanyika sana aisee sijui kama vijana wa siku hizi bado wana dumisha fani.

Kuna jamaa tulisoma nae,kwny hizo ligi alikua ananyakua kombe mara kwa mara sasa siku hizi namuona kwny tv akitoa ushauri wa mambo mbalimbali kwa vijana(yuko huko kwny ma NGO) hua nacheka sana.,mpk leo jina lake tunamuitaga USHINDI LAZIMA cz ilikua ndio slogan yake hio.

dodge
Umenikumbusha mchizi flani alikuwa hajui nyeto, basi kuna mwana akawa anamuonyesha kwa vitendo. Jamaa alipiga la kwanza hadi lapili. Yule mchizi akabaki ameduwaa. Hayo mambo yanafanyika hadharana bwenini. Siku hizi jamaa ni afisa mkubwa tu. Olds moments are memorable forever no matter what.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahah mwana mmoja enzi zile blackberry ndo habari ya mjini alikua anazinunua kwny black market akirudi holiday anatembea nazo kwny gari ye ni kuzihonga kwa watoto wa chuo tu,alikua anawala si polepole.
Hilo ndio tatizo, wanajua huku life ni rahisi sana. Ukiwa China utasikia niletee simu huko si zakuokota tu.

Sent using Jamii Forums mobile app

dodge
 
[emoji23][emoji23][emoji23] kakosea sasa alitakiwa aweke na guide ya Age ndio hiyo warning inafanya kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee hapo itakuwa ni kuingilia privacy ya watu. Age kwani ukiwa unanyetuka hnafanyia hadharani. Madogo wakishabalehe tu wanaanza na hiyo starehe. Labda umfumanie. Na atakwambia unaingiaje chumbani kwangu bila hodi. Inabidi upotezee tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenikumbusha mchizi flani alikuwa hajui nyeto, basi kuna mwana akawa anamuonyesha kwa vitendo. Jamaa alipiga la kwanza hadi lapili. Yule mchizi akabaki ameduwaa. Hayo mambo yanafanyika hadharana bwenini. Siku hizi jamaa ni afisa mkubwa tu. Olds moments are memorable forever no matter what.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mwana haamini anachokiona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee hapo itakuwa ni kuingilia privacy ya watu. Age kwani ukiwa unanyetuka hnafanyia hadharani. Madogo wakishabalehe tu wanaanza na hiyo starehe. Labda umfumanie. Na atakwambia unaingiaje chumbani kwangu bila hodi. Inabidi upotezee tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23] hii ndio maana ya raha jipe mwenye.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahah kuna chizi humu jf alisema ye baada tu ya balehe akajua kunyetuka akanogewa akaanza kumpiga kazi ng'ombe wao wakienda kuchunga,jamaa anakwambia ng'ombe alizoea mpk akawa yeye akishapanda juu ya tofali tu kwa ajili ya shughuli ng'ombe anajileta mwenyewe bila hata kuitwa.

Nikajua hii ni mental case tayari hahah.
Mzee hapo itakuwa ni kuingilia privacy ya watu. Age kwani ukiwa unanyetuka hnafanyia hadharani. Madogo wakishabalehe tu wanaanza na hiyo starehe. Labda umfumanie. Na atakwambia unaingiaje chumbani kwangu bila hodi. Inabidi upotezee tu.

Sent using Jamii Forums mobile app

dodge
 
Back
Top Bottom