JamiiForums Usiku wa manane

[emoji23] [emoji23]
Chepeo kwa chepeo naona hiyo mbege watakua wamechanganya na ugoro kidogo.
 
kwa hilo beleshi angalia usizidishe ulezi ,
ukaumaliza wote,,mtaji ukafa
 
Yaani bosi wangu anapua ndefu hiyo. Keshanusa eti nachezea kisimu jamani. Wee bosi hujui home sasa hivi ndo mida tunalinda wasimnahii yule tajiri wetu.. Hebu niache kidogo bhana!!! ... Kwanza kwetu barafu ziko kwenye friji siyo kama kwenu hata nje tu eti ni sehemu ya kutunzia nyama! ....
 
Kwa mujibu wa pua zangu huyu hana pesa ila inavijichenji tena vya kubangaiza bangaiza
Alaah kumbe, ila ujue vijichenji navyo hela?
(Nimemkumbuka yule mjane aliyetoa shekeli mbili na akapata kibali mbele za Mungu kuliko matajiri)
 
Kweli hiyo mbege ya leo imekulewesha vibaya, wenzio wanachezea mshahara wewe unachezea kazi. Shauri yako ukitumbuliwa usirudi huku maana tusio na ajira ni wengi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…