JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Vinci hua hana tatizo Na MTU wala kuweka kinyongo. You are my only ange. I love you & I need you in ma life.
To be my light, happiness and my mother
Nakupenda pia na nakuhitaji pia uwe mwanga wangu, furaha yangu na baba yangu pia[emoji813] [emoji8] kama hutojali
 
Hahahaha. [emoji23] kuna mtu alikuja kuniomb mchango wa jumuiya sjui ndio nini nilimshangaa sana.yani sadaka tunazotoa bado hazitoshi

Washenzi hao, walikuja eneo moja nakula vitu vyangu akanikabizi karatasi lake... nikamuuliza la nini... akasema mchango wa kujenga kanisa..... nikamwambia aache unafki, wakiwa humo makanisani mwao kazi kututukana sisi walevi kwamba tuna zambi na sisi ni mapepo lakini leo anataka mchango wangu..... alinyakua ile karatasi akasepa kimyaaa...
 
Back
Top Bottom