ndio mkuu nimepanda noah na nissan tu.......mabasi ya kusini bado[emoji1] [emoji1] [emoji1]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] kwamba ashaanza mazoezi ya kuruka na mzee babaUngo umekuangushia humu nini
Hayo umesema weweHuyu kafa kaoza kwa Demiss [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Yan wewe .....cc mshana jr na Demiss
niko mahali nawa_zoom tu....naona mambo yamebadilika siku hiziHunter ulipotea wapi unaoneka mida mibovu
Juju limeshaingia hapi hasikii kitu mshana jr Si mtu mzuri kabisaUtapigwa juju na mshana we endelea tu
Badamu batamwagika [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
hahahaha......basi nitakuandikia wewe kufanya mapinduzi kwa mshana jr[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kama hamna nyota mtaishia kupata views
@thadSijuh atapendelea upande upi
Tunguli zimenitungua subir expire date uje unichukue[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] style uliyo tumia sio nzuri hata kidogo. Kila la kheri huko uendako. Nahitaji japo salam kutoka kwako japo karoho kanauma
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ungo umekuangushia humu nini
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Asante kwa kunitia moyo japo kidogo [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Kama mtoto Wa nyoka ni nyoka na mke Wa nyoka?[emoji23] [emoji23] [emoji23] kwamba ashaanza mazoezi ya kuruka na mzee baba
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nadhani tangu siku hiyo uliamini msemo wa wahenga kuwa"Mipango si matumizi"Siku hiyo nilitoka siku moja kabla nikasafiri nikaenda kulala sehemu karibu na kituoa cha kuchinjia, siku husika niliamuka mapema nikaanza safari kuelekea kituoni. nilipofika nikapanga foleni ilikuwa kubwa yenye kukatisha tamaa ila sikujali hadi nikafika kunako kuhalalisha jambo likiwa limeelekezwa kunako Kibla.
Nikatoa jambia yangu, kilichofuata ni kuangalia nembo bila kujali mtu husika, nikafyeka nyasi zilikuwa zimenawiri na zenye kuvutia. Hakika mwenye roho nyepesi asingeweza kuthubutu ila mimi niliweza.
Baada ya kumaliza shughuli pevu nikaanza safari tena kurejea kwenye makazi yangu huku nikiwa na shauku pamoja na kuelekeza masikio yangu kwa Lubuva ili niweze kutangaziwa safari ya matumaini.
Kilichotokea sitasahau kamwe.......
[emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19]
Tunguli zimenitungua subir expire date uje unichukue
Kwanini hunter mchana huonekani blazaniko mahali nawa_zoom tu....naona mambo yamebadilika siku hizi
Yan leo umeamua kunifungia viooo umenuna tu kila sehemu hata sjui kwann[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Asante kwa debe hiliHuyo ndo anakufaaaa sn yan usimuache
niko mahali nawa_zoom tu....naona mambo yamebadilika siku hizi