JamiiForums Usiku wa manane

Wala hujanikosea..... Ila umenipa kazi ya kufuta moja ya sifa nilizokuwa nimezibainisha za yule ninayemzimikia!
Ndio maana nimesema hivyo kwa sababu nimegundua kuna madhara juu ya kauli yangu baada ya wewe kurespond.

Mimi tayari nishafuta kauli yangu.
 
Ndio maana nimesema hivyo kwa sababu nimegundua kuna madhara juu ya kauli yangu baada ya wewe kurespond.

Mimi tayari nishafuta kauli yangu.
Nakupendea ustaarabu wako....wacha nikaongeze sifa hii kwenye bandiko langu!
Kauli yako imefutika rasmi. Lala unono kwa amani
 
Nakupendea ustaarabu wako....wacha nikaongeze sifa hii kwenye bandiko langu!
Kauli yako imefutika rasmi. Lala unono kwa amani
Hapo sawa sasa moyo umezuuzika.

Na wewe lala unono hadi uote upo lindoni!
 

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] niambie basi jamani na mimi hilo jibu nina kazi nalo
 
Mm Nataka kulala maana naona nikibana Mapaja maumivu ya kijipu uchungu tu hapa sna raha wananiambia Eti niache mpk kiive limekuwa embe hili

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] huo mchanuo style uliolala leo wakipita wapiga chabo kazi wanayo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…