Jiran nataka niongee nae aniambie ukweliHahaha ila unajua kujitetea kweli, mbona jirani yake hunter aliniambia mlikua mmejiteka na hunter wala akigonga geti hamfungui[emoji85] [emoji125]
Habari yngu nzuri mkuu,Kiongozi tupo habari yako?
usalama mia mia mkuuusalama kitaani vipi mkuu
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Mwalimu Wa balimi umeonekana umempeleka wapi Thad
bNaona naona
BTW, nimependa ujumbe kwenye avatar yako.
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Aisee yani saivi ndo nishakua mwalimu wa balimi komredi[emoji3] [emoji3]
Inaelekea huyu x- Mwanafunzi wangu amenichafua sana kipindi naugulia maumivi ya kutoswa[emoji24]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Huyu
Jiran nataka niongee nae aniambie ukweli
Maana kila tukiwa bze ndo anagonga mlango
Hebu nisaidie kumuuliza tatizo ni nini haswaa
Umeisha ule mwezi ulionekana Kama Ni mwakaHabari yngu nzuri mkuu,
Hivi Leo ni Feb 1 2018
Asante. nataraji utafanikiwa/umefanikiwa kwenye maombi hayo.Krb
b
Natangulia kipenzi changummeanza
Pamoja boss ngoja nikuachie lindo bobusalama mia mia mkuu
Natangulia kipenzi changu
Hahahahaa nasikia Somo likuwa Ni njia gani ya kufungua balimi kwa kasi ya ajabu Si kingine[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji15] [emoji15] [emoji15]
Aisee yani saivi ndo nishakua mwalimu wa balimi komredi[emoji3] [emoji3]
Inaelekea huyu x- Mwanafunzi wangu amenichafua sana kipindi naugulia maumivi ya kutoswa[emoji24]
Haika mshiki oko mcha, ila kukua zaidi ya hapa haitapendeza, nikiongeza chumvi kidogo ntapishana na vingi vizuri[emoji12] [emoji125]Pole sana ndo kukua huko
Pambana kaka
Nakusubiri love.. Jirani Hana shida Si mnafahamiana vizuri Kama Pete na kidole.Nisubiri tu huyu jirani ananiletea mawazo
Na hivi umemuita kimahaba hivi hta siwez jiamin
nawe pia kazi njema ya kujenga kiwanda usiku huuWakuu mbaki salama ndugu zangu
Muwe na uck mwema
AiseeHahahahaa nasikia Somo likuwa Ni njia gani ya kufungua balimi kwa kasi ya ajabu Si kingine[emoji23] [emoji23] [emoji23]