RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,270
- 138,693
Umechemsha mapemaaaa!Bila shaka yoyote,.karibu tafadhali,.pia napika special food kwa ajili ya couples na kuleta popote mlipo ndani ya jiji hili,.karibuni niwahudumie.
Umechemsha mapemaaaa!Bila shaka yoyote,.karibu tafadhali,.pia napika special food kwa ajili ya couples na kuleta popote mlipo ndani ya jiji hili,.karibuni niwahudumie.
Tuwe wakweli kwamba wote tumeishia la saba kama wewe na (simu) ya 50,000?Ispo kuwa mimi
nimeishia darasa la saba
pia cm yangu Ya sh. 50000
Tuwe wakweli
Na kila MTU alipata wan au two form four au six na kila MTU alikua na akili sana na kila MTU anawaponda walimu kuwa na malofa na kila ana geto Kali tena masaki !!! Aiseee hili ni bonge LA kichakaHumu ndani hakuna maskini wakuu, humu hakuna mwenye njaa ya pesa ndogo ndogo , wote humu kweny akaunt tuna hela za kutosha sana, humu ukisema unamiliki vitz shauri yako mwenyewe na umaskini wako humu sisi tunamiliki mikoko ya maana tena sana, ukiwa humu wewe una nyumba, sasa kama umepanga utajijua mwenyewe sisi humu wote tunamiliki mahekalu, kuhusu simu ndo usiseme sisi humu bhana ni Samsung na iPhone kutokana na majukum ya kusomesha watoto nje na safari nying tukibanwa ndo tunatumia Xiaomi..
Wanawake wa humu wate ni classic, shauri yako.. wanawake humu wote wanalalamika jiji la Dar linakera folen wanapokuwa kwenye magari yao kurudi nyumban, wanawake wa humu wote wanamiliki mahandsome, sasa wew kama mume wako sio handsome hamia tu Facebook, we umewahi kusikia mwanamke mama ntilie humu.. weeeee.. humu wote ni degree holders na mishahara yao sio chini ya 3 million, nani apokee laki 3.. wewe..
Kila mtu humu anajua, hakuna mbumbumbu wa kitu chochote, humu ndani hakuna bwege wote wajanja, wa mjini wenye maisha mazuri, kazi nzuri na mishahara minono..
Hii ndo jamii forum bhana..
Sent using Jamii Forums mobile app
Weka menu na bei zake. Kama uko serious unaweza kushangaa huu uzi ukabadilisha kabisa biashara yako.
carbamazepine
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ulianza ww ujue[emoji85][emoji85]Umechemsha mapemaaaa!
[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]Unajua wazee wetu walikuaga wanasema "mwanamke anaye pika chakula kitamu basi hata yeye mwenyewe atakuwa...." sasa naamini katika huo usemi.
Baelezee baelezee baelewe...
Hao ndio raia wa JF, wakifanana na wa mtaani tofauti inatoka wapi sasa..
Ila usimwambie mtu mie sina kitu, bado nazikumbuka zile sikuuuu, ulipotamani kula kukuuuu, nami mfukoni nina bukuuuu
Eid njema bbade
Watajua wenyewe miye nataka tu buku 10 mengine shauri zaoMKUU PM ZITAANZA KUFULIKA
HapanaTuwe wakweli kwamba wote tumeishia la saba kama wewe na (simu) ya 50,000?
Niazime efu 10 shostiiHahahahaa,. Mimi hapa kapuku wa kwanza najitokeza live bila chenga jf...halafu ni mama ntilie jomonii woiii[emoji23]
Shunie
Hee mbona speed hivyo bibie[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] jamaniKwa jiji kama Dar, ni ngumu sana kwa kijana kuishi kwenye nyumba ya chumba, sebule, jiko na choo. Yani graduate wengi ni self contained, chumba+jiko+sebule+store humo humo.
Maisha ni magumu sana, tunajifariji tu mitandaoni.
Tutaelewana tu kwa vile wengi ndio maisha tumeanza nayo, chumba, sebule, store na jiko vyote sehemu moja. Ni ukweli tu wa maisha ya tulio wengi, ndivyo tulivyoanza isipokuwa wachache sana ambao walianza na maisha ya kati.Unajua niwachache watakuelewa ila mimi nimekuelewa sana kiongozi. Nimaisha nilipitia na yana raha na karaha yake.
Hivi unajuaje kama huyu anadanganya au huyu anasema ukweli wakati watu wanatumia fake IDs?Hapana
Yanini umeishia 4m Four unasema chuo kikuu mara mlimani!
Sema kweli
Nini tena Geni...teh!!
Hayo maisha niliishi mtwara for two years mazuri sanaa!nashukuru hapa Dar sijawahi panga japo masikini tuna vibanda uswahilini huku vyoo vya nje[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nini tena Geni...teh!!
Ngoja kesho asbh niuze chapati,..ntakutumia shoo wangu,.au unaharaka nayo sana?!