Jamii yetu ina wake bora wa kuoa!

Jamii yetu ina wake bora wa kuoa!

Kwahiyo kama machimbo yapi
Ingia Mwanza Bush, Shinyanga Bush(Mostly ya wasukuma wastaarabu), Geita Bush (Wastaarabu pia) lakin sikushaur wasukuma wa tabora (wanyamwez) wana tabia zao wao wenyew wanazijua 😂

Ila kuna hawa wanaitwa Ntuzu... Baba hapo kutukanwa tusi zito na wazazi wako wakijumlishwa ni suala la kugusa tu 😂
 
Ingia Mwanza Bush, Shinyanga Bush(Mostly ya wasukuma wastaarabu), Geita Bush (Wastaarabu pia) lakin sikushaur wasukuma wa tabora (wanyamwez) wana tabia zao wao wenyew wanazijua 😂

Ila kuna hawa wanaitwa Ntuzu... Baba hapo kutukanwa tusi zito na wazazi wako wakijumlishwa ni suala la kugusa tu 😂
Wanawake wa kisukuma wa Tabora,wengi wao hua wananuka tumbaku tu muda wote.
 
Ingia Mwanza Bush, Shinyanga Bush(Mostly ya wasukuma wastaarabu), Geita Bush (Wastaarabu pia) lakin sikushaur wasukuma wa tabora (wanyamwez) wana tabia zao wao wenyew wanazijua 😂
msitutenge tulio mjini jamani
Ila kuna hawa wanaitwa Ntuzu... Baba hapo kutukanwa tusi zito na wazazi wako wakijumlishwa ni suala la kugusa tu 😂
Ni wazuri mno halali yao jamani!😅
 
Back
Top Bottom