James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

Status
Not open for further replies.
Hii ni chai tu!
Huyu Ruge alikuwa na kesi ya ufilisi na Mechamar mahakamani , akaibuka PAP . Ruge akaongea na PAP wakakubaliana akapeleka hati ya kuondoa hiyo kesi. Jaji utamwa akatoa hukumu , Ruge akamuuzia hisia zake PAP.
Sasa hivi Ruge anatoa wapi ujasiri wa kufungua kesi?
Baada ya Ruge kuuzia hisia zake kwa PAP , maana yake hana chake tena IPTL na kwa hizo hizo hisia zake alizomuuzia PAP anakua mmiliki halali wa iptl.
Hamna kitu hapo , wametuibia hela zetu halafu wanatuletea michezo ya maigizo.
Tunataka pesa zetu mlizoiba escrow.

Mkuu, Ruge alishaitahadharisha serikali mapema kabisa kwamba isitoe pesa za Escrow hadi alipwe mauzo yake ya hisa kutoka kwa PAP. Hii dhahama na kashfa zote za Escrow zimemkuta kwa sababu serikali ilifunga masikio na kuamua kumlipa PAP kabla hajawa mmiliki halali wa IPTL. Baada ya PAP kulipwa hela za Escrow, ndipo akamlipa Ruge.
 
Dah! Hivi BOT ilipata nyaraka ya kutodaiwa tena? Authenticity ya ile Nyaraka ikoje kisheria? ... Jamaa anang'ang'ania kunyamazishwa au ni mpango mkakati wa kukwapua fedha za Uchaguzi?... Hii move itakuwa na madhara permanent kwa CCM na Serikali yake! Huu ni Mwaka wa Uchaguzi, hope wanalijua hilo!!!

Hahaha...hata hizo nyaraka kama zipo zinakosa uhalali kisheria kwa sababu umefanya makubaliano na mtu ambaye haexist, hii serikali kweli imejaa mazwazwa na sisi wananchi ni mazwazwa hasa.
 
Hii ni chai tu!
Huyu Ruge alikuwa na kesi ya ufilisi na Mechamar mahakamani , akaibuka PAP . Ruge akaongea na PAP wakakubaliana akapeleka hati ya kuondoa hiyo kesi. Jaji utamwa akatoa hukumu , Ruge akamuuzia hisia zake PAP.
Sasa hivi Ruge anatoa wapi ujasiri wa kufungua kesi?
Baada ya Ruge kuuzia hisia zake kwa PAP , maana yake hana chake tena IPTL na kwa hizo hizo hisia zake alizomuuzia PAP anakua mmiliki halali wa iptl.
Hamna kitu hapo , wametuibia hela zetu halafu wanatuletea michezo ya maigizo.
Tunataka pesa zetu mlizoiba escrow.

alichofanya Ruge ni sahihi kwani yeye aliuza hisa tu na si fedha ambazo tayari walishagema na mbia mwenzake! fedha zilizokuwa kwenye acc ya escrow (kwa mujibu wa jk) ni za ruge! sasa kwanini asizidai? serikali inajuwa hili ndio maana ilijidanganya na kinga hewa! ngoja tusubiri maana hili hata Zito alilisema bungeni!
 
Hahaha...hata hizo nyaraka kama zipo zinakosa uhalali kisheria kwa sababu umefanya makubaliano na mtu ambaye haexist, hii serikali kweli imejaa mazwazwa na sisi wananchi ni mazwazwa hasa.

mazwazwa zaidi ni sisi wananchi.
 
Tunahitaji vichwa kama hivi.vitafanya akili za watawala waliolala bongo zaoziamke..sio kukaa tu na ' wazee' na kupiga porojo akitafuta huruma ya jamii.!!!! Ahsante Rugemalira..
Hivi security services za kulinda mslahi ya nchi kama ilivyo marekani, wana exist nchi hii.
Maana huyu mhaya kisha onja asali, anachonga mzinga sasa.
 
pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Invisible, how come ???
 
Last edited by a moderator:
Kweli we mleta mada kopo tupu lenye makelele mengi hivi unatuona sisi hamnazo kama kijiweni kwenu ama vipi?

Hivi mtu alieuza hisa za kampuni yake na akalipwa kwa kuridhia anaweza vipi fungua kesi mahakamani.

Utakuwa hujaeleka kiini cha hoja yake.
 
Rugemalila ni msanii tokea enzi ya utawala wa Marehemu baba wa Taifa wenye kujua historia ya nchi hii watawaeleza Rugemalila alikua vipi hata mwalimu alimvulia kofia na akampa BAN! Sidhani kama Kikwete anamjua vizuri huyu mzee!
3.JPG
 
Hapa mpaka ajulikane aliyepokea fedha zilizochukuliwa kwenye magunia stanbic bank...safi sana mtakatifu rugemarila mpaka mkwere wa chalinze ajute kulilia urais wakati uwezo mdogo. Rais ajae lazima awe kichwa hatutaki tena vichwa vya panzi vinavyotegemea honorary doctorate au professorship kuongoza nchi!
 
Ile email ya Dr.Slaa,Ruge akimwita rais "dear" inahusika,JK anataka kumtumia James wapige hela kilaini
 
Ninge mshauri Rugemalira aka draft upya madai yake maana akienda na haya atashindwa case na yata tupiliwa mbali siku ya kwanza! Case hii atashindwa mapema mno?

Na kwa namna moja DPP anaweza kufanya kesi hii ikawa mwanzo mzuri wa kumshitaki Ruge mwenyewe kama sehemu ya kundi la matapeli.
Kama PAP ni feki yeye alilipwaje na Kampuni Feki- kupokea Doc.feki eti serikali inajua hakuna uhalali kisheria. Je alichukua hatua kuzihakiki?
Kama aliweza kuwatonya Tanesco kuwa wanaibiwa na IPTL alishindwa nini kuwa PAP ni feki?


Hii issue ingekuwa USA au UK Ruge angekuwa ashaswekwa ndani,Akaunti zake Benki kusimamishwa na labda yuko nje kwa dhamana.
Lakini kwa vile ni Bonga na issue Magogoni wanajua ,anakula bata kwa mirija!
 
Kweli we mleta mada kopo tupu lenye makelele mengi hivi unatuona sisi hamnazo kama kijiweni kwenu ama vipi?

Hivi mtu alieuza hisa za kampuni yake na akalipwa kwa kuridhia anaweza vipi fungua kesi mahakamani.

Acha kutema mate kama mjamzito wewe!Soma uzi uelewe vzuri.
 
Watakuona kuchezea Mhaya. Wamemtoa kafara mama Tiba wakadhani ndo mchezo umeisha kumbe ndo kwanza unaanza. Singa aliangusha KANU sasa anaimaliza CCM.
 
Kuanzia sasa ninamkubali Rugemalila......ni JEMBE!

Nilikuwa ninamchukia mwanzoni bure ila baada ya kuona hii issue na kama ni kweli, nimegundua JAMAA YUPO VIZURI! Anatumia akili tu!

BIG UP RUGEMALILA!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom