Jambazi achomwa moto Kibiti

Jambazi achomwa moto Kibiti

Tupe taarifa kidogo, huyu ndio anasadikiwa kama muuwaji wa wakazi wa kibiti au wamemkamata akiiba?

Sababu Tanzania magaidi wanaitwa majambazi.
 
Kijana mmoja anae kadiliwa kua na umri kati ya miaka 32 mkazi wa kibiti ameuwawa kwa kuchomwa moto akisadikika ni jambazi ndipo wananchi wenye asila kali kuchukua sheria mkononi ya kumchoma moto


Kama wananchi wako sahihi, basi afe tu, tena nashauri wangembanika taratibu zaidi asikilizie maumivu mpaka kwenye kucha!
 
Tupe taarifa kidogo, huyu ndio anasadikiwa kama muuwaji wa wakazi wa kibiti au wamemkamata akiiba?

Sababu Tanzania magaidi wanaitwa majambazi.
Unaweza kuta kadakwa anamendea kuku maana tz wajambazi makubwa makubwa yanalelewa ila vibaka ndiyo wanachomwa.
Ulishasikia macho ya panzi kaguswa
 
Watanzania tumebadilika! CCM na dhulma zenu hizo someni alama za nyakati.
 
Watu wana roho ya kikatili balaa...

Dah!
Mkuu hujawahi ibiwa/ vamiwa na jambazi/ kibaka! Hawa watu hawahitaji huruma hata kidogo, wanarudisha nyuma watu kimaendeleo na wako tayari wachukue pumzi yako kisa wanataka kitu ulichokitafuta kwa jasho lako!
Kuna mida kunakuwaga na mistaken identity au ukurupukaji wa raia wenye hasira hivyo mara chache wanaweza ua mtu ambaye sio sahihi, ila kama wanakuwa wamempata mtu sahihi, mi nasema AROSTIWE tu maana hamna namna.
 
next time pls tuonye kwanza kuhusu hizi video ,na huku ndiko tunakokwenda a violence national,watu wanajengwa kuwa na hasira,fujo na mbaya zaidi kutokuwa na imani na vyombo vyetu vya usalama,kujichukulia sheria mkononi its a criminal case,hapa watu hawa wamefanya first degree murder,but ikiangalia upande wa pili wa coin utagundua wananchi hawa they don't trust our police na hii hatua tuliyofikia inaanza kutisha,whats next hatujui may may kumchoma moto mkenya kisa anafanya nini hapa LINGUSENGUSE,ni aibu kwa taifa letu kuona tunafanyiana unyama huu ambao hata wanyama wa porini hawaufanyi.
 
Video inatisha sana. Jamaa nguvu zimeisha kabaki katulia tuli anaungua.
 
Back
Top Bottom