miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
mmmh jamani
Bora mimi sikuiona aisee!Duuuh video hii imeniaharibia mood
Kuisha kabisaSijaona hata akina mama wakimlilia kwa huruma, watu ambao tunaamini wamejaaliwa huruma na msamaha, nao wamekaza kushabikia na kupiga picha tu... Daah! Dunia imekwisha!
Unafurahia kitendo cha raia kujichukulia sheria mkononi? Unayajua madhara yake?Kama wananchi wako sahihi, basi afe tu, tena nashauri wangembanika taratibu zaidi asikilizie maumivu mpaka kwenye kucha!
Ndio maana nimekuwa mwangalifu kusema kama ni mhusika mkuu!!Unafurahia kitendo cha raia kujichukulia sheria mkononi? Unayajua madhara yake?
Tokea vibaka waanze kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi mitaani, je vibaka wamepungua au wameongezeka? Unadhani vibaka kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi ndio solution ya hilo tatizo?Mkuu hujawahi ibiwa/ vamiwa na jambazi/ kibaka! Hawa watu hawahitaji huruma hata kidogo, wanarudisha nyuma watu kimaendeleo na wako tayari wachukue pumzi yako kisa wanataka kitu ulichokitafuta kwa jasho lako!
Kuna mida kunakuwaga na mistaken identity au ukurupukaji wa raia wenye hasira hivyo mara chache wanaweza ua mtu ambaye sio sahihi, ila kama wanakuwa wamempata mtu sahihi, mi nasema AROSTIWE tu maana hamna namna.
Watu wanawatumia hawa vibaka kutoa machungu yao ya maisha kwa kuwapiga na kuwaua!! Hiyo sio solution!Ukiona watu wanajiamulia mambo maana yake mamlaka hazitendi haki. Kama wananchi wangekuwa na imani na polisi wasingejichukulia hatua hiyo.
Umepimaje kuwa vibaka wameongezeka au wamepungua??Tokea vibaka waanze kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi mitaani, je vibaka wamepungua au wameongezeka? Unadhani vibaka kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi ndio solution ya hilo tatizo?
Uko sahihi kabisa Mkuu,kosa moja halihalalishi kosa lingine.Uovu hauondolewi kwa uovu mwingine, ifike mahala amani ipatikane mkiru sasa, tumechoka na mauaji
Sent using Jamii Forums mobile app
Jaribu kusoma comment na kuielewa kabla hujaamua kuijibu,ni wapi nimesema vibaka wamepungua au wameongezeka?! Hukuona hiyo question mark niliyokua nimeiweka? au hujui question mark ina maana gani?Umepimaje kuwa vibaka wameongezeka au wamepungua??
Endapo wangekuwa hawachomwi moto umepimaje kuwa wangekuwa vibaka wengi zaidi au wangepungua??
Upande wa adhabu kwangu naona ni moja ya solutions ingawa zipo solutions zingine za kuanzia ktk mizizi!
Jaribu kusoma comment na kuielewa kabla hujaamua kuijibu,ni wapi nimesema vibaka wamepungua au wameongezeka?! Hukuona hiyo question mark niliyokua nimeiweka? au hujui question mark ina maana gani?
Okei, labda niseme MTU ANAPIMAJE kuwa vibaka wamepungua au wameongezeka maana naona neno 'unapimaje' umelichukulia personal sana!Tokea vibaka waanze kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi mitaani, je vibaka wamepungua au wameongezeka? Unadhani vibaka kuchomwa moto na raia walioamua kujichukulia sheria mkononi ndio solution ya hilo tatizo?