Jambazi achomwa moto Kibiti

Jambazi achomwa moto Kibiti

Jamani, jamani, jamani! Huyu mtuhumiwa wa ujambazi ni ujambazi gani? Huu wa mkoa mpya wa kipolisi au unyang'anyi?
 
Polisi ifanye uchunguzi kwa kutumia video hii kuwakamata wote walioonekana sura zao ili walisaidie jeshi la polisi kuwabaini waalifu walioshiriki mauaji,kuiba ni kosa lakini kuua tena kwa makusudi pia ni kosa na tukiicha hii tabia kuna watu watauawa kwa bahati mbaya kisa tu kaitiwa mwizi!

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenena mkuu
 
Mwingine anachomwa moto, mchana Kweupeee, mwingine ana record, afu mnashangaa wale ISIS materorist wanavyochinja watu?! smh
 
Uko kibiti police siwapo kila eneo kwanini wanaangalia ukatili kama huu wakati vyombo vya sheria vipo
 
jamani si wangemvunja hata miguu asikimbie wampeleke police,,,
 
Wengine wanapiga picha kwa simu zao hadi akina mama!!! Mie ningekimbia hata kama huyo ni jambazi siwezi kuvumilia kuangalia anavyokata roho!
Mie hata nikiona mwizi anapigwa najikuta ghafla naanza MP hata kama ilikuwa sio tarehe zake!!!
MP? You're weird.
 
Mbona hii video ya tangu mwaka juzi usidanganye watu as if wewe una habari za hivi punde!
 
Ila wezi wanaudhi sana aisee.. Hawanaga huruma hawa
 
Back
Top Bottom