Jambazi achomwa moto Kibiti

Jambazi achomwa moto Kibiti

Mkuu hujawahi ibiwa/ vamiwa na jambazi/ kibaka! Hawa watu hawahitaji huruma hata kidogo, wanarudisha nyuma watu kimarndeleo na wako tayari wachukue pumzi yako kisa wanataka kitu ulichokitafuta kwa kasho lako!
Kuna mida kinakuwaga na mistaken identity au ukurupukaji wa raia wenye hasira hivyo mara chache wanaweza ua mtu ambaye sio sahihi, ila kama wanakuwa wamempata mtu sahihi, mi nasema AROSTIWE tu maana hamna namna.
Mkuu nishaibiwa sana. Lakini mauaji sio hukumu sahihi ya wizi. Isitoshe unaweza kukuta aliyeuliwa kikatili namna hiyo wala si mwizi bali chuki za kibinadamu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wananchi wamechafukwa hali yenyewe hii ya Magu halafu unaitiwa mwizi. Hawawezi kukuacha salama.

mafisadi hayana chama
 
Kijana mmoja anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 32 mkazi wa Kibiti ameuawa kwa kuchomwa moto akisadikika ni jambazi ndipo wananchi wenye hasira kali kuchukua sheria mkononi ya kumchoma moto

[/QUOTE
Kibiti sasa imani imekwisha,mioyo ya watu nayo imebadilika, kwenye watu kumi binadamu mmoja.
 
Wengine wanapiga picha kwa simu zao hadi akina mama!!! Mie ningekimbia hata kama huyo ni jambazi siwezi kuvumilia kuangalia anavyokata roho!
Mie hata nikiona mwizi anapigwa najikuta ghafla naanza MP hata kama ilikuwa sio tarehe zake!!!
 
Ukiona watu wanajiamulia mambo maana yake mamlaka hazitendi haki. Kama wananchi wangekuwa na imani na polisi wasingejichukulia hatua hiyo.
 
Sijaona hata akina mama wakimlilia kwa huruma, watu ambao tunaamini wamejaaliwa huruma na msamaha, nao wamekaza kushabikia na kupiga picha tu... Daah! Dunia imekwisha!
 
Tupe taarifa kidogo, huyu ndio anasadikiwa kama muuwaji wa wakazi wa kibiti au wamemkamata akiiba?

Sababu Tanzania magaidi wanaitwa majambazi.
usiulize sana, mwisho utaambiwa kaiba matalawanda msikitini
 
But hii video ni ya muda sana kwasababu nakumbuka nilliona miezi kadhaa iliyopita. Mleta taarifa jaribu kuchimbua kidogo usije ukapotosha umma.

Ni kitendo kibaya sana kuchukua sheria mkononi, watu wengi sana wamepoteza maisha kwa kusingiziwa au kuwachanganya na wahusika rasmi angali wao ni innocent kabisa. So sad when u think about it!
 
Wananchi ndio wameanza kupambana, nao mdogomdogo au nguvu ya soda ila wanaroho ngumu sana
 
Polisi ifanye uchunguzi kwa kutumia video hii kuwakamata wote walioonekana sura zao ili walisaidie jeshi la polisi kuwabaini waalifu walioshiriki mauaji,kuiba ni kosa lakini kuua tena kwa makusudi pia ni kosa na tukiicha hii tabia kuna watu watauawa kwa bahati mbaya kisa tu kaitiwa mwizi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
duh, kuna watu wana roho ngumu sana. Mungu awasaidie.
Kama huyo anayechomwa ana roho ngumu sana, badala ya kufa bado anahangaika!
Wangemuongezea tairi jingine.

Ps: Kama kweli ni mtuhumiwa halali tu comment yangu hii ina-apply!
 
Duh hao watu wa kibiti sipati picha wakiambiwa serikali imewaibia... au kutokee tetemeko watu wachange kisha kauli zile zije.. nadhani watajitawala wenyewe muhahahaha
 
Back
Top Bottom