Jamani tumuombee bakulutu anaumwa sana

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
14,242
2,000
Hay waungwana jamani tumuombe BAKULUTU anaumwa sana tumbo kwa habari nilizopata kwa ndugu yake wa karibu sana BAKULUTU amelazwa huko TUMBI KIBAHA yaani hata kuongea hawezi jamani tumkumbuke best wetu kwa sala na dua Mungu amponye na amkumbuke usiku huu wa leo alitoka kuumwa SWEETYLADY sasa BAKULUTU jamani nini tena hii kwa yeyote anayetaka kwenda hapo aonane na RUTTASHOBOLWA AU LADYFURAHIA tutamsaidia apajue hapo hospital alipolazwa kesho nitafuatilia nijue zaidi na niwaambie yatakayojiri. JAMANI WANAJF TUMUOMBEE MWENZETU RAFIKI YETU BAKULUTU.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,433
2,000
pole sana ila mbona kama dalili za mimba za utotoni
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,772
2,000
Mkono wa uponyaji wa Jehova Rafa na ukamponye ndugu huyu Bakulutu
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,489
2,000
Nguvu ya uponyaji ishuke juu yake kwa uwezo wa jina lipitalo majina yote.Amen
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom