Jamani msihonge sana, madhara yake ndo haya

Jamani msihonge sana, madhara yake ndo haya

Nimependa tofauti ya message za mwanzo na za mwisho.

Mbwa anavyogeuka fisi.

Naomba nitoe ushauri kwa vijana wenzangu. Jaribuni kukomaa ku-invest muda wenu katika maendeleo. Mapenzi ni matam ila ni upuuzi tu. Haina tofauti na kuvuta unga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli, its like a drug, ukiyaendekeza utakuwa mtumwa
 
Naomba niongezee comment ya pili, maana nimekerwa.

Hivi mnafaham mapenzi ni mabaya zaidi ya heroin?
Maana kibailojia yanaku-stimulate vile vile, na ndio maana unakuwa addicted kama kawa.
Uzuri wa unga ukiwa una hela unaweza ukaendelea kununua. Shida ni kuuacha tu.
Ila mapenzi sasa, arosto iko pale pale lakini pamoja na hela yako, satisfaction haipo guaranteed. Siku nyingine anajisikia, siku nyingine mmegombana lakini ushagharamikia. Hapo bado hujasalitiwa na kuachwa kama fala, kama huyo mchizi.

Sikia, kama unataka 'kusikia raha' sokota bangi, vuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ajali kazini tu kama ambavyo una-invest kwenye biashara fulani lakini inakufa. Utaacha ku-invest kwingine? Hapana, una-invest kwenye biashara ingine ukitegemea itakulipa.
Mzee, samahani.
Kama mfanyabiashara, naomba usifananishe biashara na upuuzi unaoitwa mapenzi.

Biashara ikienda vizuri na ukiwa serious kweli kwa kuipigania, itakulipa, itakulisha, itakupa hela ya kuhonga, itakupa heshima, connections, n.k.

Em niambie mapenzi yakienda vizuri, kuna nini. Ni kutuliza tu arosto, then utatamani mwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee, samahani.
Kama mfanyabiashara, naomba usifananishe biashara na upuuzi unaoitwa mapenzi.

Biashara ikienda vizuri na ukiwa serious kweli kwa kuipigania, itakulipa, itakulisha, itakupa hela ya kuhonga, itakupa heshima, connections, n.k.

Em niambie mapenzi yakienda vizuri, kuna nini. Ni kutuliza tu arosto, then utatamani mwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kukurupuka wewe,soma uelewe nilichoandika.
 
Mimi kuna kamanzi kalikua kananipiga vizinga nakapa, nikimwambia njoo gheto nile mzigo analeta sababu.

Juzi hapa kaniomba 20 tu nikamuambia aje kuichukua ghetto kagoma. Hapo nikauchuna, nilikuwa spammed na text kama mia hivi analia shida kama anataka kukata roho. Nikaishia kufuta namba yake.

Sometimes ukijifanya una roho nzuri unasaidia na ku sponsor ni ufala tu. Kila mtu abaki na chake. Kaa na utamu wako na mimi nakaa na hela zangu. Acha nile zangu gambe na shada basi. Maisha murua tena hakuna cha kukupa stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahaha... QUEEN LADY ni nyok.oo 😂😂

SEGUN marioo aliyenunuliwa hadi sneakers ni nyok.o na nusu 😂😂

Huyo jamaa aliyeachwa ni FA.LA wa kiwango cha lami 😂😂

kwa kuchek convo na huo uandishi hao ni wanigeria ....huko ndiko kuna matapeli wa kiwango cha flyovers 😂😂
😂😂😂
 
Mimi kuna kamanzi kalikua kananipiga vizinga nakapa, nikimwambia njoo gheto nile mzigo analeta sababu.

Juzi hapa kaniomba 20 tu nikamuambia aje kuichukua ghetto kagoma. Hapo nikauchuna, nilikuwa spammed na tex kama mia hivi analia shida kama anataka kukata roho. Nikaishia kufuta namba yake.

Sometimes ukijifanya una roho nzuri unasaidia na ku sponsor ni ufala tu. Kila mtu abaki na chake. Kaa na utamu wako na mimi nakaa na hela zangu. Acha nile zangu gambe na shada basi. Maisha murua tena hakuna cha kukupa stress

Sent using Jamii Forums mobile app
Ubaki na spammed zako au sio uxikamue kwa kikombe alone uzinyweeee au sio rafikkii😂😂😂😂
 
Ningekua mimi nisingepata hata muda mchafu wa kujibishana naye...

Hayo ndo madhara ya kudate na mwanamke mmoja
 
Ningekua jamaa na dem kashakiri kanicheat nta act normal kama nothing wrong halaf ntamuomba kinyeo n ntakua na deal na kinyeo tu mwanzo mwisho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani each and every word she wrote queen am feeling was the msg sending me....you know wanawake wanafanana sana kitabia this is what they do....kula hela zetu na kusepa...mimi huwa sihongi labda awe mke wangu maana end of the day tunakula wote family wise watoto nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom