Jamani msaidieni huyu mdada ana jini dume linalomuingilia usiku akilala usingizini

Jamani msaidieni huyu mdada ana jini dume linalomuingilia usiku akilala usingizini

Haya dada yangu pole sana kwa tatizo ulilonalo.
Mimi nataka kukusaidia kwa kukuongoza
katika jina la yesu ndugu.
Kwani huo si ugonjwa kwenda kwa daktari au kwa mtaaramu yoyote wa kidunia hii.
Zaidi atakuongezea majini mengine au mikosi kabisa.
Sasa nakuomba kama upo tayari fika hapo Temeke magorofani halafu omba mtu yoyote akuongoze hadi kanisa la Miracle Revival Fellowship opposite na KKKT.
Ingia hapo utakutana na watumishi wa mungu
1.Jitambulishe
2.Waelezee shida yako
3.Wasikilize wanakuambia nini zen fuata mafundisho yao
4.Na imani tatizo lako litashughulikiwa kikamilifu ndugu
Kwani hata mimi nimepita hukohuko sasa ni mzima wa afya tele miaka 5 sasa.
 
Anahitaji kufanyiwa MAOMBI ili kumfungu toka kwenye vifungo hivi na mateso hayo

Aende kwenye makanisa yanayohubiri WOKOVU atapata msaada huo

Pole sana Mdada
 
hahahahaaaah duh hilo tatizo kachukue net kwa mwenyekiti wa mtaa bado wangawa file vya bure.
 
Na hajamlipia mahari! Anakanyaga hadi mwisho wa odormeter na maximum ni 240km/hour!
Nyambafu!

Nimecheka kwa nguvu sanaaaa ofisini!!!!!!
Haya majini huchagua watu wapole nadhani ingekuwa wewe King'asti,Pretta, Smile,Madame B,Lara 1 na wengine wa aina zenu! !!Siwaombei mabaya ila kama kuna kujaribu aaaanh mi ningewa vote just for a night bana
 
wewe Blaine mchokozi kwani thread nimeleta mimi?
nimemuelekeza aje kwako umsaidie. if she gets a guard jini then atakuwa salama. kumbuka ulivyosema hapa
Ni mwendelezo wa mada yetu ya juzi ya jinsi ya kuita JINI na kumtumia.

Nianze kwa kujibu maswali na tuhuma kabla sijaendelea.

MASWALI.

1. Kwa nini maneno yaliyotumika hapo ni ya QURAN? Je Quran na majini kuna uhusiano gani?
Jibu: maneno yanayotumika kuita hawa viumbe sio ya quran bali ni ya kiarabu. Kuna tofauti kubwa kati ya kiarabu na quran. QURAN ni Kikureshi, ni lahaja ya Kiarabu. Hivyo hata waarabu wasio wakureshi hujifunza Quran.

2. Kwa nini majina ya waislamu hutumiwa na majini?
Jibu: Chanzo cha wanadamu na ulimwengu wa kiroho ni mashariki ya kati, hivyo idadi kubwa ya jamii ya waishio mashariki ya kati ni waarabu, haiyumkini kujenga hoja hii ni udhaifu. Vilevile kuna majini kama DAIMON huzungumza kiingereza na kijerumani hivyo kusema wapo majini wanaozungumza lugha tofauti na kiarabu.

3. Mwisho kuna walionidhihaki kuwa natangaza ushetani, na mimi ni mganga wa jadi.
JIBU:Si kweli, msingi uliopo ni kuwa tuko ktk mitandao ya kijamii na tunajadili mambo mbalimbali. Mimi natoa experience na mada ya kitu nilichofanyia uchunguzi/reseach kwa miaka 4 na ktk nchi 5, ukiona ni ushetani ni hulka yako. Ukiona kusoma neno Jini unadhurika nenda ktk quran au bible yako kafute sehemu zote zilizoandikwa JINI. Ha! ha! ha! ha! ha!

MWENDELEZO WA MADA YETU.

JINSI YA KUMTUMIA JINI TULIYEMWITA.
Matumizi ni ya aina mbalimbali kama vile unavyotaka taarifa kwa kugoogle ktk mtandao.

1. Unataka kuwa mahusiano ya kimapenzi na jini uliyemwita.cha kufanya ni kumwomba kwa maneno kama haya kabla ya kulala "WEWE JINI NAKUOMBA LEO TUSHIRIKIANE KTK TENDO LA ***". Usiku utaota unafanya tendo na binti mrembo/mvulana handsome na ukishtuka utakuta tayari umechafuka. Angalia na jinsia ya jini uliyemwita. Isije wewe ME umemwita MUSCHNA halafu unamwomba mDO.

1. Unataka kumtumia kwa ajili ya kupata pesa na mafanikio. Ni rahisi tu. Chukua karatasi isiyoandikwa then andika "ni biashara gani nifanye na kuniletea mafanikio na je unaweza kunisaidia ni wapi naweza kupata pesa ya mtaji?" halafu fumba macho na weka kalamu yako chini kidogo ya hiyo sentensi na uanze kuandika kama mtoto wa chekechea, usikusudie kuandika wala kuumba herufi(nadhani uumenipata), dont consider what you are writing. Baada ya kufanya zoezi hili kwa dk. 1-3 fumbua macho. Utaona maelezo aliyokupatia kuhusu mnyambuo wa biashara pamoja na wapi kwa kupata mtaji kwa msaada wake. Mf.Akikuambia nenda kamkope flani usisite, walah anakupatia kiasi chote unachohitaji.

Kwa kweli ni kama kutafuta kitu kwenye mtandao vile. Chochote ambacho undahitaji anakusaidia.

TAHADHARI.

-Usimwite JINI kisha kabla ya kumaliza hatua zote ukakimbia kwa woga nk.
-Usimwite jini MAJIRR AL AMAR kama ni mara yako ya kwanza.
-Usinywe pombe siku ya kumwita JINI.

ALAMSIKI!!!
 
MziziMkavu na Mcheza Karate, hivi hilo jinni likimgonga mimba huyo dada inakuwaje?
Atazaa ka jini au ka mtu? au nusu mtu nusu jini?
Njiwa ​peperukia pande za huku utoe ilimu bhana.
 
Ahaaa!!, toa tena Ilimu na huku Mcheza Karate, kulifukuza inakuwaje sasa?
Na inakuwaje lilimfuata bila kuliita?, huwa yanavutiwa na nini?

ni elimu kidogo inatakiwa ndugu yangu Mjuni Lwambo lakini kwa kuvutiwa wanavutiwa zaidi na mwanamke au mwanaume asiye na ulinzi na mwenye baadhi ya nyota. Nitaelezea.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom