Jamani mpenzi wangu hajapata siku zake mwezi saa, inawezekana ana mimba au?

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
51,745
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
51,745 2,000
Kukosa MP haina maana mwanamke ni mjamzito, kuna dalili nyingine za awali...

Lakini kwa kuwa umepita mwezi tangu alipotaraji kuona MP yake, ni vyema mkapima ujauzito...

Nenda duka la dawa, nunua kipimia ujauzito kwa njia ya mkojo, tumia mkojo wa asubuhi
 

Forum statistics

Threads 1,364,833
Members 521,026
Posts 33,329,978
Top