Jamani hivi wenzangu huwa mnatongozaje?

Jamani hivi wenzangu huwa mnatongozaje?

mkuu siku hizi amana kutongoza fungua walet....kata pochiii
 
Mbona rahisi sana!! We kama umemlenga unayemuhitaji msimamishe kisha mwambie hivi' Oyaa inakuaje? Ujue mi nakumaindi kitambo sana sasa niaje unanipa mzigo au vip? (huku umekunja sura mwanzo mwisho) upo hapo?
 
hivi mpaka leo kuna watu mnatongoz daah; mi mwezen nilishasahau;
 
Ah...wavulana wanashida sana, kwani haya mambo hamfundishwi Darasani tena....?
 
kuna siku nlikuwa na washkaji pale seacliff wakawepo madada wakali kinoma ,mi washkaji wakanchallenge kama naweza kuchukua namba ya demu mmoja kati ya wale. basi mi nikafika kwenye meza yao walikuwa watano na kwenye meza yetu walibaki washkaji saba mi nikawasalimia halafu nikamwambia yule niliyekuwa nataka namba yake kuwa "washkaji wamesema hutoweza kunipa namba yako na hivyo nikishindwa watanicheka sana kwa hivyo naomba unisaidie tu unipe namba yako ili niepukane na balaa" hafu nlikunajionesha kama natia huruma basi kwanza wote wakawaangalia washkaji zangu wakajua kuwa kweli nasubiriwa kuchekwa kwa hamu basi walinipa no tano zote
 
Mbona rahisi sana!! We kama umemlenga unayemuhitaji msimamishe kisha mwambie hivi' Oyaa inakuaje? Ujue mi nakumaindi kitambo sana sasa niaje unanipa mzigo au vip? (huku umekunja sura mwanzo mwisho) upo hapo?

Ahaa weee kama mim ckubal hata?!
 
Sasa nimesurrender kabisaa, nimeshindwa sasa.

Zoezi hili kwangu ni gumu sana. Kutamani natamani, mademu mjini wengi kichizi, lakini namna ya kuwatokea sasa. Hizi aibu hizi jamani.

Nashindwa kuwasemesha mademu kuhusu masuala ya mapenzi.

Nikimpata demu hasa akiwa anatembea najisemea leo huyu lazima nimtongoze, nitamwendea kwa kasi lakini nikimfikia tu nashindwa hata kumsalimia hunibidi nimpite tu.

Nikienda mbele kidogo najisemea ishi!! kweli nimeshindwa kumwongelesha, hapana ngoja niende mdomdogo akinifikia lazima nimwambie.

Lakini demu atanifikia mpaka atanipita tena nisimwambie lolote, Jamani, ukisikia domo zege ndo mimi sasa.

Siku hiyo itapita najisemea kesho natongoza vyovyote itakavyokuwa, lakini ndo hivyo, kutakucha nitaingia tena mtaani kama ada, lakini siku hiyo nayo itapita yaleyale.

Kwenye gari sasa.Mara nyingi huhitaji sana nikae siti iliyokaribu na demu ili nimtongoze, lakini kwani huwa naweza sasa?

Sasa wanaume wenzangu, hivi nyinyi huwa mnatongozaje? Mnisaidie jameni.

download hii app inaitwa matongozano labda inaweza kukusaidia(jokin).
 
We jikaze kama comando wa cuba au mwanajeshi wa vietnam halafu mtamkie unayotaka kumwambia.
 
Ah...tuliwahi kuwa na darasa hapa, wenzako walinufaika...

Ilikuwaje tena, darasa liliezuliwa upepo au? Lirudisheni hata chini ya mti kama kipindi cha ngumbaru elimu hii inapaswa kuwa ya UPE.
 
Back
Top Bottom