Jamani hivi wenzangu huwa mnatongozaje?

Jamani hivi wenzangu huwa mnatongozaje?

KijikoYajiko

Senior Member
Joined
May 8, 2012
Posts
106
Reaction score
19
Sasa nimesurrender kabisaa, nimeshindwa sasa.

Zoezi hili kwangu ni gumu sana. Kutamani natamani, mademu mjini wengi kichizi, lakini namna ya kuwatokea sasa. Hizi aibu hizi jamani.

Nashindwa kuwasemesha mademu kuhusu masuala ya mapenzi.

Nikimpata demu hasa akiwa anatembea najisemea leo huyu lazima nimtongoze, nitamwendea kwa kasi lakini nikimfikia tu nashindwa hata kumsalimia hunibidi nimpite tu.

Nikienda mbele kidogo najisemea ishi!! kweli nimeshindwa kumwongelesha, hapana ngoja niende mdomdogo akinifikia lazima nimwambie.

Lakini demu atanifikia mpaka atanipita tena nisimwambie lolote, Jamani, ukisikia domo zege ndo mimi sasa.

Siku hiyo itapita najisemea kesho natongoza vyovyote itakavyokuwa, lakini ndo hivyo, kutakucha nitaingia tena mtaani kama ada, lakini siku hiyo nayo itapita yaleyale.

Kwenye gari sasa.Mara nyingi huhitaji sana nikae siti iliyokaribu na demu ili nimtongoze, lakini kwani huwa naweza sasa?

Sasa wanaume wenzangu, hivi nyinyi huwa mnatongozaje? Mnisaidie jameni.

 
kama unatembea uko njiani ukishamfikia msalimu halafu mchunguze kama kavaa saa(wengi hawavai kutokana na simu) kama hajavaa na ukute mstaarabu atatoa simu yake aangalie then utaanzia stori hapo hapo simu yako nzuri blah blah utachomekea akupe No second kama kavaa saa ataangalia muda kwenye saa atakwambia hapo itabidi ujifanye mgeni uliza chochote mfano jengo, kituo na mengineyo then stori zitaanzia hapo mengine utajiongeza
 
Sasa nimesurrender kabisaa, nimeshindwa sasa.
Zoezi hili kwangu ni gumu sana. Kutamani natamani, mademu mjini wengi kichizi, lakini namna ya kuwatokea sasa. Hizi aibu hizi jamani mmmh!!
Nashindwa kuwasemesha mademu kuhusu masuala ya mapenzi. Nikimpata demu hasa akiwa anatembea najisemea leo huyu lazima nimtongoze, nitamwendea kwa kasi lakini nikimfikia tu nashindwa hata kumsalimia hunibidi nimpite tu.
Nikienda mbele kidogo najisemea ishi!! kweli nimeshindwa kumwongelesha, hapana ngoja niende mdomdogo akinifikia lazima nimwambie. Lakini demu atanifikia mpaka atanipita tena nisimwambie lolote!! Jamani, ukisikia domo zege ndo mimi sasa! Ok, siku hiyo itapita najisemea kesho natongoza vyovyote itakavyokuwa alah!
Lakini ndo hivyo, kutakucha nitaingia tena mtaani km ada, lakini siku hiyo nayo itapita yaleyale. Duh, huu upoyoyo huu!!
Kwenye gari sasa... Mara nyingi huhitaji sana nikae siti iliyokaribu na demu ili nimtongoze, lakini kwani huwa naweza sasa, thubutuuu!!
Sasa wanaume wenzangu, hivi nyinyi huwa mnatongozaje? Mnisaidie bhajameni.


Kila mtu ana study yake ya kutongoza ukitaka kujua mimi natongoza vipi itakuwa ngumu sana wewe kufahamu.
Mistari yangu ni mikali sana. Siku ya kwanza tu nampa mistari kisha nampotezea huku demu nikimuacha kwa mshangao mkubwa haipiti wiki atanitafuta mwenyewe.
Haya kazi kwako au subiri mwengine nae akupe study yake
 
kama unatembea uko njiani ukishamfikia msalimu halafu mchunguze kama kavaa saa(wengi hawavai kutokana na simu) kama hajavaa na ukute mstaarabu atatoa simu yake aangalie then utaanzia stori hapo hapo simu yako nzuri blah blah utachomekea akupe No second kama kavaa saa ataangalia muda kwenye saa atakwambia hapo itabidi ujifanye mgeni uliza chochote mfano jengo, kituo na mengineyo then stori zitaanzia hapo mengine utajiongeza
Unamfundisha ujinga
 
Madhara ya punyeto na kununua machangudoa hiyo!

Utaumiza vipi kichwa kutongoza wakati una K yako mwenyewe mkononi? Kwanin usumbuke wakati unaweza kujimaliza mwenyewe? Kwann uhangaike wakati unaweza kwenda mahali na kubageini price chap na ukapata K bila usumbufu na maneno mengi na kujuana?

Tongozo ni kama dialogue! Huwezi ku practice dialogue ukiwa mwenyewe! Sasa ufundishwe vipi tongozo I'll hali hatujui huyo dada ukimpa tu salam ataitikia vipi? Na je ukimsalimu asipoitikia hizo verse ulizopanga kichwani utazipeleka wap?

Ushauri tu, kama ni mtu wa punyeto na kununua acha kabisa hizo mambo! Then utapata courage ya kutosha kumfata msichana unaemuhitaji. Pia kutongoza si lazima ukubaliwe na usife moyo, ili mradi tu usiwe mtu wa kutongoza hovyo kila sketi unayoiona!

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
 
kama unatembea uko njiani ukishamfikia msalimu halafu mchunguze kama kavaa saa(wengi hawavai kutokana na simu) kama hajavaa na ukute mstaarabu atatoa simu yake aangalie then utaanzia stori hapo hapo simu yako nzuri blah blah utachomekea akupe No second kama kavaa saa ataangalia muda kwenye saa atakwambia hapo itabidi ujifanye mgeni uliza chochote mfano jengo, kituo na mengineyo then stori zitaanzia hapo mengine utajiongeza
Aise!! unajua naweza nikawa nimeplan kabisa kwamba namwanzia hivi na vile, lakini nikishamfikia tu plani zote zinapote.
 
Madhara ya punyeto na kununua machangudoa hiyo!

Utaumiza vipi kichwa kutongoza wakati una K yako mwenyewe mkononi? Kwanin usumbuke wakati unaweza kujimaliza mwenyewe? Kwann uhangaike wakati unaweza kwenda mahali na kubageini price chap na ukapata K bila usumbufu na maneno mengi na kujuana?

Tongozo ni kama dialogue! Huwezi ku practice dialogue ukiwa mwenyewe! Sasa ufundishwe vipi tongozo I'll hali hatujui huyo dada ukimpa tu salam ataitikia vipi? Na je ukimsalimu asipoitikia hizo verse ulizopanga kichwani utazipeleka wap?

Ushauri tu, kama ni mtu wa punyeto na kununua acha kabisa hizo mambo! Then utapata courage ya kutosha kumfata msichana unaemuhitaji. Pia kutongoza si lazima ukubaliwe na usife moyo, ili mradi tu usiwe mtu wa kutongoza hovyo kila sketi unayoiona!

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
Mkuu, hayo yote uliyotaja ya nyeto sijui na michangu wala sifanyigi. Nina tahadhari ya madhara yake sitajaribu.
Nyeto zangu labda ni nzile ndoto nyevu ambazo kwangu ishakuwa ada.
 
kama unatembea uko njiani ukishamfikia msalimu halafu mchunguze kama kavaa saa(wengi hawavai kutokana na simu) kama hajavaa na ukute mstaarabu atatoa simu yake aangalie then utaanzia stori hapo hapo simu yako nzuri blah blah utachomekea akupe No second kama kavaa saa ataangalia muda kwenye saa atakwambia hapo itabidi ujifanye mgeni uliza chochote mfano jengo, kituo na mengineyo then stori zitaanzia hapo mengine utajiongeza



Hayo akiyazingatia atafqnikiwa
 
Msalimie halafu mwambie umependeza then malizia na hii hapa chini

ImageUploadedByJamiiForums1413586963.493649.jpg
 
Back
Top Bottom