Jamani hivi wanaume mnataka nini kwa wanawake?

Jamani hivi wanaume mnataka nini kwa wanawake?

Hahaaa. Shemeji hujutii kuifahamu Tanga. Lol.

Nakusalimia shemeji. Mdogo wangu hajambo?

My Sister in Law emmyta - Tanga region gave me an angel wife and a paridise home / a family. I am real blessed.

Yaani, nashukuru sana Tanga kuwa Tanzania.
 
Kama wana mapozi achana nao mkuu, ntawatokezea mwenyewe huko lushoto next month.


Mkuu, Azazel,
Hawana mapozi ya ubaya bali ni haiba na nidhamu ya Tanga, kuwa watoto kule ni lazima wajiheshimu na wajitunze.

Ndiyo maana, hata katika jumbe nilizotoa wito niliongezea maneno haya "Nawaheshimu watoto wa tanga na wanatanga wote"

Hayo maneno , ni kuonesha nidhamu na adabu yangu kwa wanawake wote na wanatanga wote.

Kwa hiyo, usifanye haraka mkuu kama dreva wa bodaboda.
 
Mkuu, Azazel,
Hawana mapozi ya ubaya bali ni haiba na nidhamu ya Tanga, kuwa watoto kule ni lazima wajiheshimu na wajitunze.

Ndiyo maana, hata katika jumbe nilizotoa wito niliongezea maneno haya "Nawaheshimu watoto wa tanga na wanatanga wote"

Hayo maneno , ni kuonesha nidhamu na adabu yangu kwa wanawake wote na wanatanga wote.

Kwa hiyo, usifanye haraka mkuu kama dreva wa bodaboda.
Ok Mkuu
 
My Sister in Law emmyta - Tanga region gave me an angel wife and a paridise home / a family. I am real blessed.

Yaani, nashukuru sana Tanga kuwa Tanzania.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] Hongera sana shemela.

You need to thank god every single time for being blessed because may people crying everyday because of lov.

Mzima lakini shemeji?
 
[emoji122] [emoji122] [emoji122] Hongera sana shemela.

You need to thank god every single time for being blessed because may people crying everyday because of lov.

Mzima lakini shemeji?


OK,
Thanks, I do.

Tu wazima sote.

Nitajitahidi nije Tanga kuwasabahi mwishoni mwa mwaka huu. Japo, tumebanwa na majukumu ya kikazi.

Tunawapenda,Tanga.
 
OK,
Thanks, I do.

Tu wazima sote.

Nitajitahidi nije Tanga kuwasabahi mwishoni mwa mwaka huu. Japo, tumebanwa na majukumu ya kikazi.

Tunawapenda,Tanga.
Karibuni sana shemeji.

Mi mwenyewe nitakuwepo hivyo karibuni sana sana sana panapo majaaliwa.
 
Asante, mkuu kwa kuelewa.

Nikukumbushe jambo, kwa Tanga , watoto wao wanahitji mutu muelewa.

Ukiendelea hivyo unaweza ukabahatika.
Ngoja nikucheck PM mkuu,
 
Mkuu, Azazel,
Hawana mapozi ya ubaya bali ni haiba na nidhamu ya Tanga, kuwa watoto kule ni lazima wajiheshimu na wajitunze.

Ndiyo maana, hata katika jumbe nilizotoa wito niliongezea maneno haya "Nawaheshimu watoto wa tanga na wanatanga wote"

Hayo maneno , ni kuonesha nidhamu na adabu yangu kwa wanawake wote na wanatanga wote.

Kwa hiyo, usifanye haraka mkuu kama dreva wa bodaboda.

Nimejikuta nayasoma haya maneno mara tatu tatu shemeji kwa sababu 100% ni kweli kabisa.

[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom