Jamani hivi wanaume mnataka nini kwa wanawake?

MeruA

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
1,314
2,000
Umevurungwa na mwanamme mmoja unakuja kututuhumu wanaume wote really?????kumbukeni hata nyie mna yenu kibao,tukianza na niliyenaye.Tunavumiliana tu otherwise kusingekuwa mahusiano ya kudumu zaidi ya hit and run.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom